Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ mac นี่ หาซื้อที่ใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ mac นี่ หาซื้อที่ใหนครับ

สวัสดีครับ คือว่าพอดีจะใช้ ด้านทำวีึดีโออ่ะครับตัดต่อ อยากทราบว่ามันจะมีร้านแถวใหนบ้าง ผมเคยเห็นแว้บๆ ที่ตรงติดบันไดเลื่อนชั้น 3 พันทิพย์ อ่ะครับ อีกที่ก็แถวๆสยามดิสหรือป่าว เห็นเค้าว่าๆมา เดี่ยวผมว่าจะไปขอโบชัวมาดูสักนิด หรือไม่ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับว่า ตอนนี้รุ่นใหนดี ถ้ามีที่อื่น
    รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากนะครับ

สยามพารากอนกับพันทิพย์ครับ เห็นคอม7ทำอยู่(มั้งนะ)

Comment

0apple ครับ

ดูดีๆหน่อยนะครับ ระหว่าง0กะตัวแทนจำหน่าย

ที่ตรงติดบันไดเลื่อนชั้น 3 พันทิพย์

ที่พันทิพ อยู่ชั้นบนๆงับ จำชั้นไม่ได้
      แล้วก็เห็นๆ ที่ หยามดิป งับ
      ซื้อ0 จะเคลมง่ายกว่าครับ

ผมเคยซื้อ ipod จะพวกตัวแทนจำหน่าย ตอนซื้อบอกรับเคลมหมด เอาเข้าจิง ต้องไปเคลม0ใหญ่
      เคลม0พันทิบ เสียค่าฝากเคลม เซ็งเป็ด

Comment

ผมเคยเห็นที่ zeer ครึ้งนึง ตรงข้างทางขึ้นชั้น 2
        ไม่รู้ยังอยู่รึป่าว

Comment

อ่อ ยังอยู่ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ แล้วรุ่นใหนดีอ่ะครับ ตอนนี้ ถ้างบก็อย่าเกิน 60000 ละกันครับ เดวผมลองดูเวปนอกก่อนดีกว่าหาข้อมูลก่อน ยังไงก็ขอบคุณนะครับ

Comment

ถ้าเอาmacbook pro จะดีมั้ยอ่ะ แต่สเปคมันคล้ายๆ pc เลยเนอะ

Comment

กำ นั้นมัน book นี่หว่า ถึงว่าแพงจัง งั้นตัวนี้ดีมั้ยครับ imac
                20 นิ้ว 2.16 ghz
                * 1GB memory
                * 250GB hard drive1
                * 8x DL SuperDrive
                * ATI Radeon X1600 graphics
                $1,499.00

อีกอันแพงกว่าแต่เป็น 7300 GT อ่ะครับ

Comment

ไม่เกิน 6 หมื่นก็ imac 17 นิ้วรุ่นการ์ดจอแยกครับ

ไม่งั้นเพิ่มนิดนึงได้ 20 นิ้วครับ ประมาณ 62000 ครับ

ถ้าซื้อ ผมแนะนำที่
                  1. สถานีรถไฟฟ้าสยาม ไม่ต้องออกจากสถานี --- เป็นของ uficon ของถูกกว่าสยาม แต่ของน้อย
                  2. สยาม พารากอน ชั้น 3 --- ของเยอะ จากศูนย์ใหญ่ มีตั้งแต่ของกระจอก ยัน mac pro เครื่องละแสน
                  3. สยามดิส หน้า starbuck แถวๆทางเดินเชื่อมตึก --- ร้านเล็ก แต่ของแน่น พนักงานดี

Comment

Working...
                  X