Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ้นสุดการรอคอย กับ new iMac

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ด้วยราคานี้ถือว่าน่าสนใจมากเลยครับ ผมกำลังตัดสินใจเลือกระหว่าง imac2.4 กับ mac book อยู่เลย ตัว imac นี่น้ำหนักเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by The MOO View Post
      ด้วยราคานี้ถือว่าน่าสนใจมากเลยครับ ผมกำลังตัดสินใจเลือกระหว่าง imac2.4 กับ mac book อยู่เลย ตัว imac นี่น้ำหนักเท่าไรครับ

ตัว 20 นิ้ว หนักประมาณ 11 กิโลครับ
      ตัว 24 นิ้ว หนักประมาณ 13 กิโลครับ
      (น้ำหนักทั้งกล่อง)

Comment

ขอบคุนนะคับสำหรับข้อมูล

Comment

ถูกลงแล้ว แต่ยังแพงอย่างเดิม
          กลุ้มใจจัง อยากกลับไปใช้แมค แต่ราคาไทย...

Comment

Working...
          X