Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีการลง Mac OSX Leopard บนเครื่อง PC ใครสนใจเข้ามาดูเลยครับ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd ไม่น่าผ่าน

Comment

• ยังไม่เห้นมีใครลงกับAMDได้เลยครับ ผมพยายามแล้วหลายครั้ง มันไม่ยอมบูตให้เลยรีสตาร์ทตลอดเลย เซ็งๆ อยากเปลี่ยนไปอินเทลเลย ละ

Comment

• ขอลิ้งโหลดด้วยคนครับ

Comment

• +1 คับ

Comment

• ขอลิงค์ดาวน์โหลดหน่อยครับ

Comment

• รบกวนอัพไฟล์ใหม่ให้ทีนะครับ

Comment

• มีไดร์เวอร์wirelessของSMCWPCI-G2 มั้ยครับ

Comment

• Originally posted by podpeed View Post
                  รบกวนตรวจสเปคด้วยนะครับ ว่าจะใช้ได้ไหม๊
                  1. ซีพียู q9650
                  2. p5q3-deluxe wifi
                  3. แรม g.skill ddr3 bus1600 4g (จะหาเพิ่มให้ได้ 8 )
                  4.การ์ดจอ แซปไฟร์ hd5670 ddr5 1g
                  ประมาณนี้ จะใ้ช้ได้หรือเปล่าครับท่าน
                  สเปคนี้ลง แมค โอเอส ไหนดีครับ

Comment

• Originally posted by alanox77 View Post
                    ผมมาค้างตรง เลือกประเทศตอนแรกเลยอะครับ เมาส์ + คีบอร์ดมันไม่ขยับเลย T.T
                    เม้าไม่ขยับเหมือนกัน เซงเลย

Comment

• MB : M5A88-M
                      CPU :AMD FX-6400
                      VGA :GTX 560TI 2GB DDR5

ลง MAC OS X ตัวไหนได้บ้างครับ

Comment

• Originally posted by netyo007 View Post
                        ยังไม่เห้นมีใครลงกับAMDได้เลยครับ ผมพยายามแล้วหลายครั้ง มันไม่ยอมบูตให้เลยรีสตาร์ทตลอดเลย เซ็งๆ อยากเปลี่ยนไปอินเทลเลย ละ
                        เป็นเหมือนกันเลยคับ รีสตาร์ต ตลอดเลย

Comment

• อยากทราบว่า เราจะลง Driver ATI HD56050 บน MAC OS X 10.8.2 เครื่อง Dell N4010 ได้ไหมครับ

Comment

• ขอดันนะครับกระทู้ดีๆครับ

Comment

• Dell N4050
                              Intel Core i3-2350M
                              AMD Radeon HD 6470M

ขอลิ้งโหลด หน่อยคับ

Comment

• P5QL pro + E8400 + ATi 5870

มีใครเคยลอง สอนผมทีครับ อยากลองๆๆ

Comment

Working...
                                X