Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดชิปAMD770ตุวไหนคุ้มราคาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Taganogo View Post
    จริง ๆ ax78 คนใน ocz ออกจะเชียร์
    แต่ทำไมไม่มีรีวิวโดย ocz ทีม เลย
    http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=163200&highlight=abit+ax78

Comment

ผมหมายถึงทำไม ocz ไม่เอามารีวิวบ้าง
      หรือทำไมคุณเล็ก ไม่ส่งมาให้ ocz รีวิวแบบจริงๆ จัง ๆ บ้าง

Comment

ถ้าผมอยากใช้ chip 590 อ่ะครับตัวไหนดี

Comment

ที่ไม่มีมารีวิวในนี้มันเป็นเรื่องตั้งนานแล้วครับ

ถ้าใครเล่น Duron นกย่างสายฟ้า แล้วรู้จัก Heatsink Alpha PEP PAL อาจจะรู้ได้ครับ เพราะว่าอะไร

Comment

Originally posted by kirk View Post
            ที่ไม่มีมารีวิวในนี้มันเป็นเรื่องตั้งนานแล้วครับ

ถ้าใครเล่น Duron นกย่างสายฟ้า แล้วรู้จัก Heatsink Alpha PEP PAL อาจจะรู้ได้ครับ เพราะว่าอะไร
            เฉลยหน่อยได้มั้ยท่าน อยากรู้จัง
            ไม่เชียร์โปรดักซ์ให้รึอย่างไร

Comment

ตอนนี้ก็ไม่มีของ Hibase มารีวิวเหมือนกัน หรือว่าไม่ลง banner เลยไม่ รีวิว

Comment

Originally posted by สงสัยจัง View Post
                ตอนนี้ก็ไม่มีของ Hibase มารีวิวเหมือนกัน หรือว่าไม่ลง banner เลยไม่ รีวิว
                HiBase เค้าไม่เน้นทำตลาดระดับ SoHo แล้วครับ หรือพวก Desktop บ้านๆอ่ะครับ

เค้ากลับไปเน้นขายในกลุ่ม Workstation กับ Server เหมือนเดิมครับ

Comment

Originally posted by Taganogo View Post
                  เฉลยหน่อยได้มั้ยท่าน อยากรู้จัง
                  ไม่เชียร์โปรดักซ์ให้รึอย่างไร
                  รู้จัก HeatSink NC01 NC02 เปล่าครับ ที่เย็นเทพมากๆเลยอ่ะครับ

แต่ความจริงมันสวนทางกัน ขนาดนกย่างสายฟ้าเดิมๆยังล่อจนไหม้มาแล้วเลยครับ

มันเป็นเรื่องระหว่างความ....และ.....กันและกัน

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=101

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                    desktop อีตาเฮียบิลให้มาสวยดีนะครับ อิอิ

ABIT AX78 อีกหนึงดันครับ
                    DeskTop เทพๆสีสวยๆจาก Windows Vista X64 ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kirk View Post
                      รู้จัก HeatSink NC01 NC02 เปล่าครับ ที่เย็นเทพมากๆเลยอ่ะครับ

แต่ความจริงมันสวนทางกัน ขนาดนกย่างสายฟ้าเดิมๆยังล่อจนไหม้มาแล้วเลยครับ

มันเป็นเรื่องระหว่างความ....และ.....กันและกัน

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=101
                      กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

เท่าไหร่อ่ะ abit

Comment

ซื้อมาละ 3150บาท -*-

Comment

Working...
                          X