Announcement

Collapse
No announcement yet.

Abit Ax78 ของเข้าเเล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kaesoda View Post
    ที่พูดกันนิ ร้าน ไหนเอย ตั้งแต่อ่านมายังไม่เหฌน บอกชื่อร้านเลย
    ถ้าพันทิพย์ Jedi เลยครับ หรือ ท่านจขกท.สอยมาจากร้านไหนน่ะครับ โปรโมทหน่อย อิอิ

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
      ถ้าพันทิพย์ Jedi เลยครับ หรือ ท่านจขกท.สอยมาจากร้านไหนน่ะครับ โปรโมทหน่อย อิอิ

เอาของผมป่ะ ประกันเริ่มเดือน 06/08

Comment

Update !

ตอนนี้ พันทิพย์ ของหมดทุกร้านนะคร้าบ

ของจะเข้ามาอีกที ประมาณ วันที่ 25 ตุลาคม 2551

Comment

อิๆๆๆๆ ไปสอยมาทัน

Comment

Originally posted by visionnet View Post
            อิๆๆๆๆ ไปสอยมาทัน
            ลากโชว์กันบ้างนะท่าน

Comment

Originally posted by aijay View Post
              เอาของผมป่ะ ประกันเริ่มเดือน 06/08
              ใช้อยู่ครับท่าน ผมเพิ่งถอยมาได้ 2 อาทิตย์กว่าๆเอง อิอิ

Comment

เคยเอาไปเคลมครับ(เพราะ Boothไม่ขึ้น..น่าจะเกี่ยวกับ Bios นะ) บริการดีและเป็นกันเองมาก..ที่iร้าน Saveway ครับ

Comment

อยากเปลี่ยนเหมือนกานแต่เสียดายตัวเก่าครับ

Fatality AN9 32X

บอร์ดผมมานใช้ชิพ nforce 590 SLI ใช่มะครับ

แต่ทำไม CPU-Z เห็นเป็น nforce 570 SLI อ่าครับ ดูตามลายเซ็นผมเลย

เมื่อก่อนรู้กสึกจาเป็น 590 SLI อยู่เลย

เพิ่งอัพไบออสตัวใหม่ไปไหงเห็น 570 ซะงั้น

ท่านใดรู้ช่วยบอกกะผมโหน่ยครับ

Comment

Working...
                  X