Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้องใจ Athlon X2 4XXX 939 ราคาโหดจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

TCCD คือชิพแรม ถ้าเป็นสมัยนี้ ก็พอๆกับ MICRON เลยครับ แรงสุดใน DDR1

แต่ ไม่คุ้มหรอกครับ เดียวนี้ 2200 บาท ก็ 4200+ แล้วครับ เย็นกว่า ถึง L2 จะน้อยกว่า แต่มีอนาคตดีกว่า แต่ถ้าต้องเปลี่ยนหลายๆอย่าง อันนี้ต้องชั่งน้ำหนักเอาเอง

Comment

ผมตัดใจปล่อยไปนานละ
      A8N5X + Venice 3000+
      คอร์เดี่ยวคู่จี๊ดในอดีต

Comment

ยังใช้อยุเรย แรงดีดี คริกๆ

ปล.แรงไม่แรง อยุที่จายย

Comment

ถ้าอยากแรงซื้อใหม่ยกชุดได้แรงสมใจเลยครับ

แต่ถ้าใจรักก็ทุ่มสุดเป๋าเลยครับ ... แกลบบบบบบบบบ

Comment

ผมขาย X2 4200+ Toledo
            ไปที่ 3500 ครับ

Comment

ดีนะ ยังมี x2 4200+939 อยู่หนึ่งตัว คิคิ ใช้ดีมากๆ ไม่ต้องไปเสียงตังซื้อ am2 ให้แฟน

แต่ยังไง เราก็ใช้ AM2 อยู่ หุหุ

Comment

ถ้าหาซื้อไม่ได้แต่อยากแรง แนะนำเปลี่ยน system ใหม่คุ้มกว่าเยอะครับ

กำลังคิดจะเปลี่ยนเหมือนกันเพราะเจ้า 3200+@2.7 รู้สึกว่าเวลาเล่นเกมส์มันจะไม่ไหวแล้ว (cpu 100% ตลอดเลย ขนาดเป็นเกมส์ออนไลน์)

Comment

สัตว์ป่าหายากก็งี้แหละครับ

Comment

ถ้าตอนนี้ ซื้อ cpu 939 ราคานี้ ของมันหายาก ประกันคงใกล้หมดแล้ว
                    เปลี่ยน ขายของเก่า + เงินขนาดนี้
                    เล่น am2 แรงๆ น่าจะได้อยู่

Comment

แพงเพราะขายในราคาที่นำเข้ามาครับ
                      สินค้าบางชิ้น MSRPลดลงแล้ว ราคาในไทยไม่ลดเพราะขายในราคา Lot ที่นำเข้ามาครับ

Comment

มันเป็น RARE ITEM ครับ

AMD ประกาศ EOL+เลิกผลิตไปนานแล้ว
                        ราคาที่เห็นเป็นราคาสุดท้ายที่ AMD ขายออกไปแล้ว

มันไม่ได้ลงไปตามราคา AM2 ด้วยนิ

Comment

Working...
                        X