Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซง กะ ฮาดแวเฮ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สาขาอื่นไม่ทราบแต่ HWH สาขาหาดใหญ่ พนักงานพูดจาดีมากๆครับ...โดยเฉพาะตาแว่น เสียงแหบ อิอิ

Comment

ผมว่าไม่ได้เป็นทุกสาขาหรอกคับ HWH ที่ ฟอร์จูน ก็คุยดี เป็นมิตรนะ
      ซื้อของก็ลดให้ เค้ายังบอกว่า ถ้าเสียก็ไปเคลมที่ศูนย์ใหญ่ จะได้เร็วขึ้น

Comment

ที่ฟอร์จูนก็พูดดีนะครับ..เพิ่งเอาการ์ดจอไปเครมมาเมื่อวาน..ไม่รู้เป็นไงมั่ง..

เขาบอกให้ไปศูนย์ใหญ่ (ปิด 6โมงเย็น) จะเร็วกว่า แต่ทำไงได้กว่าจะกลับถึงบ้านก็เกือบทุ่มแล้ว..

ไม่รู้จะต้องรอนานไหมเหอๆ..

Comment

คนเรายังมี หลาย อารมณ์เลย อย่าไป เครียด บอกได้อย่างเด่วทำใจ

Comment

อีกหนึ่งเสียงคับ สาขาฟอร์จูนดีคับ สาขาอื่นไม่ออกความเห็น เพราะได้ยินมานานเหมือนกัน
            เสาร์ที่แล้วผมเอาแรมไปเปลี่ยนหลังจากดองมาหลายเดือน
            ไปถึงพี่เค้าหยิบในตู้เปลี่ยนให้เลย แหะๆ
            โชคดีว่าเป็นคนที่ไปซื้อเครื่องกะเขา

Comment

กลับไปอีกรอบ ไปถามว่าได้ของรึยัง ขอชื่อพนักงานคนนั้นมา เด๋วผมจัดการให้ เอามะ.......

แต่อย่าเลยนะ เหอ ๆ ไม่อยากทำบาป

Comment

เอ่อ ...สาขาฟอร์จูนเนี่ย...เพื่อนผมคร้าบ เพื่อนผม...

ปล...มันก็ย้านไปจาก พันทิพย์อ่ะล่ะว๊า 555+ แป่ว อยู่ที่คนแล้วนะครับ พนักงานError!

Comment

ร้านนี้ดียังไง ขายถูกกว่าร้านอื่นหรือครับ

Comment

Working...
                  X