Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD & Manga & Anime Society ท่านที่รักชื่นชอบในการ์ตูนเชิญด้านนี่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sUmmOnEr View Post
    เรื่องที่มันไม่มีตัวละครที่ได้ชื่อว่าเป็น พี่สาว / น้องสาว ของพระเอก.. มันจะมีนางเอกได้อย่างไร.. ????? .. ห๊ะ..

ตัวประกอบทั้งน๊านนน.. แหละ..

แถม..

นางเอกที่แท้จริง.. ต้องหน้าตาแบบนี้..

อย่างกะ yosuga no ......อะไรซักอย่าง(ทำเป็นลืมผมไม่หื่นนะครับ)

Comment

Originally posted by suphanutju View Post
      คนพากษ์มาริกะนี่คนเดียวกับโอโนะเดระหรือเปล่าครับ เสียงคล้ายๆกันนะผมว่า หรือว่าคะน้าควบสอง!!
      คนละคนครับ แต่ชื่อเหมือนกัน
      โอโนเดระ - ฮานาซาว่า คานะ (น้องงู @ Bakemonogatari, โคบาโตะ @ ชมรมคนไร้เพื่อน, ฝรังเศส @ Infinite Stratos, โทโมกะ @ Ro-kyu-bu บาสโลลิ, ฯลฯ)
      มาริกะ - อาสึมิ คานะ (ยูโนะจิ @ Hidamari Sketch, เนียรุโกะ @ เนียรุโกะซัง, ซาซามิ @ Sasami-san@Ganbaranai, มิยะ @ Amagami, ฯลฯ)

Comment

Originally posted by sUmmOnEr View Post
        จบแบบหักใน.. จบแบบ.. เรือสวย..
        พระเอก อด นางเอก แต่ได้ทุกคน แต่เพื่อนพระเอกได้แทน (ผมเดาเอา เรื่องนี้ไม่เคยดูเลย ไม่เคยจริงๆนะ จริงจริ๊งๆ เสียงสูง )

Originally posted by pete_so_za View Post
        อย่างกะ yosuga no ......อะไรซักอย่าง(ทำเป็นลืมผมไม่หื่นนะครับ)
        ผมพึ่งได้ดูจบไปเมื่อ 2-3 วันที่ แล้วเรื่องนี้อะครับ
        Last edited by dekmepz; 13 Apr 2014, 15:18:51.

Comment

ชิโนบุไม่ได้กล่าวไว้อีกตามเคย

Comment

Comment

Originally posted by Parona View Post
              55+ หน้าพระเอกอย่างฟินอ่ะ

Comment

Comment

Originally posted by Parona View Post

Comment

ผมว่ายึดฐานที่มั่นตรงนี้ทำเป็นคลัปใหม่เลยดีกว่ามั้ยกระทู้มันช่างมาแรงเสียจริงๆ โลลิจงเจริญ...เอ๊ะเราไม่หื่นนะ....

Comment

Originally posted by pete_so_za View Post
                      ผมว่ายึดฐานที่มั่นตรงนี้ทำเป็นคลัปใหม่เลยดีกว่ามั้ยกระทู้มันช่างมาแรงเสียจริงๆ โลลิจงเจริญ...เอ๊ะเราไม่หื่นนะ....
                      คลับ เมะแห่งห้อง AMD เหรอครับท่าน
                      แต่หัวมู้นี่เปลี่ยนไม่เป็นนะ

Comment

^ แจ้ง mod ได้ง่ะ..

Originally posted by K8 View Post

ชิโนบุไม่ได้กล่าวไว้อีกตามเคย

แถม..

Last edited by sUmmOnEr; 13 Apr 2014, 20:23:09.

Comment

^ แจ้ง mod ได้ง่ะ..

แถม..

สำหรับผมเฉพาะ สีเหลืองเท่านั้นครับ น่ารักดี

*.* ทำไมคล้ายภาพวาดของ ชมรมคนไร้เพื่อนเลย

Comment

-0- การ์ตูน สมัย นี้ภาพ น่ารัก เนาะ ^^

Comment

เห็นเงียบๆ สาวก AMD นี่มีสายเกือบครบเลยนะครับ โลลิค่อน ซิสค่อน บราค่อน แหม่

Comment

Originally posted by K8 View Post
                                เห็นเงียบๆ สาวก AMD นี่มีสายเกือบครบเลยนะครับ โลลิค่อน ซิสค่อน บราค่อน แหม่
                                ถ้าพูดถึงสาย 4 จตุรเทพ ละก็ ผมว่ายังขาด Y ที่แท้จริงอยู่นะครับ

และแล้วเราก็ได้เห็นเรือแห่งสัจธรรม
                                Last edited by kitti3; 13 Apr 2014, 21:10:01.

Comment

Working...
                                X