Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD & Manga & Anime Society ท่านที่รักชื่นชอบในการ์ตูนเชิญด้านนี่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หึๆ

Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Onegai x Koukishin ..

Comment

• - - - Updated - - -

ถ้าแบบนี้ ให้เป็นนางเอกของ ซีซั่นนี้เลย

Comment

• Comment

• ไม่ได้เข้าหมวด AMD นานมากๆล่ะ ขอถามว่าหลังจากเวปตุรกีปิดไปแล้ว มีเวป-เวปบอร์ดการ์ตูนที่ไหน ที่เข้าเติร์กไปสิงกันเยอะๆบ้างไหมครับ?

ตั้งแต่เติร์กปิดไป ก็หาที่สิงไม่ได้เลย โดยเฉพาะนิยาย*แลกกับมังงะแปล ขอบคุณล่วงหน้าครับ T-T)
                  Last edited by Marionet; 22 Jun 2016, 21:11:45.

Comment

• ผมไม่มีเลยครับ
                    โหลดมเะเราตาม thaizeed กับ http://www.zone-anime.net/ 2 เวบพอ

Comment

• XTER comic ..

Comment

• Originally posted by Marionet View Post
                        ไม่ได้เข้าหมวด AMD นานมากๆล่ะ ขอถามว่าหลังจากเวปตุรกีปิดไปแล้ว มีเวป-เวปบอร์ดการ์ตูนที่ไหน ที่เข้าเติร์กไปสิงกันเยอะๆบ้างไหมครับ?

ตั้งแต่เติร์กปิดไป ก็หาที่สิงไม่ได้เลย โดยเฉพาะนิยาย*แลกกับมังงะแปล ขอบคุณล่วงหน้าครับ T-T)
                        ส่วนตัวไม่ได้สิงที่ใหนอยู่แล้วครับ

Originally posted by micronz View Post
                        โว้วว ปู่ ... เอ้ยยยย ลุงง

Comment

• โว๊ะ ไปดูแล้ว แค่ Idol เองนี่หว่า จะเรียกอะไรก็ไม่รู้ละ ไปเล่นเกมส์ต่อดีกว่า

http://m.wlstock.com/zixun/html/xiux...400010460.html

Comment

• เคสเล็กๆนี่มัน น่ารักจริงๆ เหมือน ผญ เลยย ตัวเล็กๆ น่ารักๆ เห็นแล้วชื่นใจ~~~~

Comment

• คนนี้เป้นกราเวียร มาแรงสุดติ่งกระดิ่งแมว ไม่ต้องแอ้บเด้ก เพราะน่าเด้ก แต่นม นะครับ เดี่ยวจัดให้

มีข้อแม้เล้กน้อย ให้เรียก ลุงไมค่อน ดีแล้ว ไม่ค่อยชอบเป้นปู่เลยครับ แก่เกินผมออกจะหล่อล่ำ วินดีเซล 555

ไม่ใช่ไอด้อล นี่กราเวียร์ ครับ กราเวียร์วันนี้ ลุ้น เอวี วันหน้าได้
                              Last edited by micronz; 22 Jun 2016, 22:48:45.

Comment

• ละ ละ ละ ลุ้นได้ !

Originally posted by kkungvs1 View Post
                                เคสเล็กๆนี่มัน น่ารักจริงๆ เหมือน ผญ เลยย ตัวเล็กๆ น่ารักๆ เห็นแล้วชื่นใจ~~~~
                                หะ ห๊ะ !

Comment

Working...
                                X