Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD & Manga & Anime Society ท่านที่รักชื่นชอบในการ์ตูนเชิญด้านนี่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยจะยาว.. - -'

เน็ตทุย.. เน่าทุกวัน..

Comment

• อดเล่น tera เบยย

Comment

• photoshop CC มันให้ไช้ฟรีเหรอครับผมเห็นใน creative cloud กำลังจะหัดทำLOGOทีมอยู่เลยไปเจอเหมือนมันจะฟรีเลยกดโหลดมา ไม่ทราบใครใช้อยู่บ้างครับ? ใช้ยากใช้ง่ายกว่าพวก CS ยังไงบ้าง? แล้วที่มันฟรีเนี่ยมันฟรีกี่วัน?

Comment

• หา ยาแก้ไอ แค็กๆ ไปเลยไม่สะดวกกว่าเหรอครับ ใช้ทำงานจริงๆ จังๆ ค่อยซื้อตัวเต็ม

Comment

• ใช้ CS 5 พึ่งุจับทุ่มหลังหัก ดัง แครํก เมื่อคืน อิอิ

ม่วนอยุ่ี เป้นอาทิตย์ เลยฮึด หาอากู๋ เมื่อคืนเสร้จเลย อิอิ

Comment

• ระวัง แค็กๆ มาพร้อบกะ baidoo ด้วยนะครับบ

Comment

• ผมใช้ cc อยู่.. ฟรีหรือเปล่าไม่รู้.. แต่จับ crack เรียบร้อย.. lol

จาก cs เปลี่ยนมาเป็น cc ตอนแรก งงๆ .. นิดหน่อย.. แต่ตอนนี้ชินละ..

Comment

• แล้วได้ผูกกับ creative cloud ของ adobe ป่าวครับ? ถ้าผูกกับ creative cloud แล้วจะแค๊กๆยาแก้ไอได้ป่าว? ถ้ายังไงช่วยส่งยาแก้ไอมาหลังไมค์ได้หรือปล่าวครับ

Comment

• สงสัยจะผูกไม่ได้ครับ... ขอโทษที ผมอ่านไม่เครียร์เอง

Comment

• ไม่ผูกอะไรทั้งนั้น.. ตอนติดตั้งต้องตัดเน็ตด้วย.. crack เสร็จ.. update ไม่ได้อีกต่างหาก..

Comment

• งั้นผมใช้ตัวทดลองนี่ไปก่อนละกันหมดอายุลบทิ้งหาตัวใหม่ 5555555

Comment

• Adobe CC นี่มันดึง open cl การ์ดแดง มาใช้ได้ครับ แน่น่อน พลังคูด้้้้้ายังครบสำหรับเขียว

แต่ CS5 CS6 นี่เหร้อเหมือนพึ่งพลัง เขียวตลอดเลย ไม่เป้นไรผมใช้นิดหน่อย

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                            Adobe CC นี่มันดึง open cl การ์ดแดง มาใช้ได้ครับ แน่น่อน พลังคูด้้้้้ายังครบสำหรับเขียว

แต่ CS5 CS6 นี่เหร้อเหมือนพึ่งพลัง เขียวตลอดเลย ไม่เป้นไรผมใช้นิดหน่อย
                            ผมแค่เอามาหัดใช้น่ะครับ ผมมือใหม่เรื่องนี้มากๆ จะทำ LOGO ทีมแล้วก็ลงแข่งเล่นๆกับเพื่อนน่ะครับ ใครเคยดู shingeki no bahamut มั่งครับหนุกมั้ย!? ตกลงพระเอกนี่คนไหนกันแน่ดูเองยังงงเองเลย
                            Last edited by pete_so_za; 20 Nov 2014, 01:25:52.

Comment

• .........

Comment

• ใครรอ Nokia Android จัดไปมาพร้อมกับ Android 5.0
                                http://www.techxcite.com/topic/20270.html

โอ้โหหหห เพิ่งอ่านสเปค จอ 2K นะจ่ะไม่ธรรมดา
                                Last edited by kitti3; 20 Nov 2014, 07:44:32.

Comment

Working...
                                X