Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD & Manga & Anime Society ท่านที่รักชื่นชอบในการ์ตูนเชิญด้านนี่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีอะไรฮาๆให้ดูกันแต่18+นะครับเด้อครับ

Comment

• ผม Naruto Bleach เข้าเส้น รับมั้ย -.-

Comment

• Loli กระดานเรียงหนึ่ง

รายงานตัว !!

Comment

• Originally posted by grungust View Post
          ผมอยากดูฉบับดั้งเดิมมากกว่า อดเห็นเคอัสไปเปลี่ยนอาชีพเป็นครูเซเดอร์เลย (ระหว่างที่รอตัวละครกำลังจะนั่งเรือบินไปจูโน่ ไปเปลี่ยนเป็นครูเซเดอร์ แพทในเกมก็กำลังตามมาติดๆกับแพทจูโน่ แต่กว่าจะออกได้ก็นานอยู่) อาจารย์เขาไม่วาดต่อ หรือใครมีข่าววงในที่ละเอียดกว่านี้ช่วยบอกทีนะครับว่าทำไมอาจารย์เขาไม่วาดต่อ

เหมือนกรณี Rockman X3...(หรือ4หว่า) ที่ไม่มีเล่ม3...หรือเล่ม4 ต่อ เว็ปนอกก็ไม่มี -w- (จบตอนฉากที่X โผล่มาในชุดเกราะดาร์กX แล้วขู่เซโร่ว่าอย่ามาขวาง ไม่งั้นเอ็งแหลวแน่)
          ไม่เคยอ่านเลยครับแบบ ออริจิ
          Originally posted by suphanutju View Post

ทำใจกับ date a live 2
          คือมันเปลี่ยนไปน่ะ แต่ผมอวยน้องสาว ทั้งเจ้ไฟทั้งมาน่า อิอิ
          รูปมือถือยังเป็นเจ้ไฟเลย อิอิ ชอบเวลาคุณเทอ S แล้วเจอพระเอกตี เดเระ แตก ฟินสุดดดดดดด
          Originally posted by wonderoops View Post
          ผม Naruto Bleach เข้าเส้น รับมั้ย -.-
          ได้ครับไม่จำกัดสายครับผม
          Originally posted by MorNui View Post
          Loli กระดานเรียงหนึ่ง

รายงานตัว !!
          รับทราบครับผม (ทำเสียงเข้มแข็ง)
          Last edited by kitti3; 16 Apr 2014, 22:26:13.

Comment

• คลับนี้คนพลุกพ่านถามคลับนี้ละกันเรื่อง windows update
            ตามภาพครับเป็นแบบนั้นหลัง windows update(เองอัติโนมัติทั้งๆที่ไม่ได้อยากให้มันupเล้ยยยยยเพราะคิดว่าพี่ปิดให้แล้ว)ทำไงดีครับทีนี้ หรือใครมี activate key ไม่ใช่อยากบริจาคก็เชิญได้ครับอะฮิ

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
              คลับนี้คนพลุกพ่านถามคลับนี้ละกันเรื่อง windows update
              [ATTACH=CONFIG]2762113[/ATTACH]
              ตามภาพครับเป็นแบบนั้นหลัง windows update(เองอัติโนมัติทั้งๆที่ไม่ได้อยากให้มันupเล้ยยยยยเพราะคิดว่าพี่ปิดให้แล้ว)ทำไงดีครับทีนี้ หรือใครมี activate key ไม่ใช่อยากบริจาคก็เชิญได้ครับอะฮิ
              Ask Me Later >> KMspiro โลดครับ

Comment

• สาวๆเอ้ย จงดีใจเถิด ผู้ชายชอบอกแบนๆมีเยอะแยะ หนึ่งในนั้นก็รวมข้าด้วย

Ask Me Later >> KMspiro โลดครับ
                ตามนี่เลยครับ
                Last edited by kitti3; 16 Apr 2014, 22:33:42.

Comment

• Originally posted by kitti3 View Post
                  สาวๆเอ้ย จงดีใจเถิด ผู้ชายชอบอกแบนๆมีเยอะแยะ หนึ่งในนั้นก็รวมข้าด้วย

ตามนี่เลยครับ
                  ขึ้นมาทุกครั้งที่เปิดเครื่องครับ

Comment

• ผมก็สาย Loli แต่ไม่ได้ตาม Anime นานแล้วอะ -..-

ชอบน้อง Nanoha กั๊บบบบบ บ้าขนาดซื้อฟิกเกอร์มาเลย แต่ขายไปแล้ว เพราะตอนนั้นติดหนี้ หาของขายเอา

Comment

• Comment

• เอิ่ม ..... เปลี่ยนหัวกระทู้กันซะงั้น ตอนแรกก็งงว่าตรูพลาดอะไรไปได้ไง =w=! 555+

แนวที่ชอบเรอะ ไม่มีตายตัวหรอกนะ ..... ถ้าเรื่องไหนมีสาวแว่นเป็นตัวเอกก็จะพิจารณาเป็นพิเศษแค่นั้น (แต่จริงๆ ก็ดูน้อยลงละ ตามอายุ + หน้าที่การงาน)

เอาที่ชอบจริงๆ ก็
                        1. Ah My Goddess - เบลดันดี้ ..... เธอจะเป็นนางฟ้าผู้แสนดีไปไหนห๊ะะะ น่าร๊ากกกก
                        2. Suzumiya Haruhi - นางาโตะ ยูกิจังงงงง <3
                        3. น้องสาวผมฯ - อายาเสะจัง (แต่ไม่แว่นนี่หว่าคนนี้ 555+)
                        บลาๆๆ (แค่ 3 ข้อมันก็มาคนละแนวละ )

สรุปแล้วมันแนวไหนฟระ !!!@#$ พิมพ์เอง ยังงงเอง - -!

Comment

• เพิ่งออกแบบรถ Itasha สีฟ้าเป็นครั้งที่สอง ครั้งแรกสีฟ้าอ่อนกว่านี้เยอะจนจะขาว(Pagain Zonda R) คราวนี้ฟ้าไปทางน้ำเงินมากหน่อยเพราะจะเอาไว้ใช้กับรถของตัวเองจริง ๆ ลองดูกันเน้อ

Comment

• อืมม ผมไปเล่น สงกรานต์ เจอรถ การ์ตูนเต็มเลย ไม่รู้ว่าเรื่องไรมั่ง

แต่แม่ง เครื่องเสียงดังชิบหาย

เพลงญี่ปุ่นทั้งนั้น เต้นสนั่น จับ...กระจาย 55+

Comment

• ^ จับ... อาไร๊.. ?? >3<

บ่น.. หน่อย..

bleach สองตอนล่าสุด.. อ่านแป๊บๆ .. จบตอนละ.. รายว้า.. ?? + +
                              Last edited by sUmmOnEr; 17 Apr 2014, 01:46:22.

Comment

• Originally posted by sUmmOnEr View Post
                                ^ จับ... อาไร๊.. ?? >3<

บ่น.. หน่อย..

bleach สองตอนล่าสุด.. อ่านแป๊บๆ .. จบตอนละ.. รายว้า.. ?? + +
                                อะไรเล่า เราคิดกัน !!!!

ส่วนตัว เล่นน้ำดีๆโดนจับกระปู๋สะงั้น T^T

Comment

Working...
                                X