Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMDมีอะไร ที่ Intel ไม่มีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Amd มี Core แถมมาใน X3 แต่ Intel ไม่มี *-*

Comment

• Originally posted by maxsaag View Post
      ใช้ amd แล้วหน้าตา ดี
      ผมจะไปซื้อเย็นนี้เลยครับ

Comment

• AMD มี
        Intel ไม่มี

Comment

• AMD มีพลังที่ทำให้ อินเทล ลดราคาได้ 555+

Comment

• กระัทู้ข้าม2ปี เอากะเขาหน่อยเดียวตกเทน....
            ........ AMD มีผมอยู่ข้างๆ......
            เป็นโชคร้ายของ Intel ที่ไม่มีผมอยู่ใกล้ๆ...........

Comment

• Originally posted by bankxmen View Post
              เฮ้ยลืม ขอแถมหน่อย 6000+x2 อย่าไปใช้นะแม่งแดกไฟฉิบเป๋ง 55555555555
              งิงิ
              ถามหน่อยใช้อะไรวัดครับ ถึงรู้ว่ากินไฟ ปรอทวัดไข้หรอ

Comment

• ใช้ AMD คับ ผมว่า AMD รัน 64 Bit ได้เร็วกว่า Intel นะคับ
                หรือว่ามันเปงที่วความรุ้สึกของผมก็ไม่รุ้นะ
                หลงใช้ Intel มาตั้งหลายปี เอาตัง ตู คืนมา Intel
                >ใช้ทั้ง 2 ค่าย คับ< ล่าสุด ติด AMD ซะมากกว่า

Comment

• เห้ย ยังอยุ่อีกเหรอ ผมเป็นคนตั้งเองเเหละ User เก่า ลืม pass -*-

ตอนนั้นมันไม่รุ้เรื่องคอมพ์ เลยตั้ง โง่ๆ ตอนนี้ รุ้เเร้ว PII 810 ผมเเรงงงงงงง (แต่ไม่เเข่งกับใคร อิิอิ)

อย่าขุดกันอีกเลย นะ อายคน เอิ๊กๆๆๆ
                  Last edited by paragolf29; 3 Jul 2009, 23:48:16.

Comment

• ขุด ห้าๆๆ ใช้มันสองค่ายแหละ อิอิ

Comment

• AMD ก็ วิทยุ AM ฟังลูกทุ่งดี

intel ส่งสัย ฟัง fm กันหมดมั้ง

..

Comment

• เอ่อ...

คำพูดที่ว่า "ใช้ AMD แล้วหน้าตาดี" อันนี้พูดจากใจนะครับว่า ผมไม่เชื่อนะ

เข้าใจว่าพูดเล่น มันเป็นมุข ขำๆ งั้นๆ หรืออุปทาน

แต่พอมาตอนนี้ ผมกลับรู้สึกแปลกๆ แล้วสิครับเนี่ย...

ใช้ AMD มีเงินเหลือ กินจุได้ ตอนนี้ผมก็อ้วนขึ้นซะด้วยนะ

แต่แปลกอย่าง ... ช่วงนี้สาวๆ เข้ามาในชีวิตเยอะมากๆ กร๊ากกกก....

อยากขี้เหร่ อยากขี้เหร่... ต้องเลิกใช้ AMD ซะแล้ว...!!!

Comment

• ใช้ AMD แล้วมีความรู้สึกว่ามีพัฒนาการด้านสมองดีขึ้นครับ

Comment

• กระทู้ปี2007

ปล.ปัจจุบันมันไม่ใช่แล้ว 555555+

Comment

• ตามข้างบนด้วยคน

Comment

• เด็กใหม่ เอาซะหน่อยหละกัน
                                AMD ไม่เปลืองตังค์ แต่ แรงได้ใจ ^_^
                                Intel เปลืองตังค์ แล้วก็ไม่มีตังพอไปซื้ออย่างอื่น อันนี้เศร้ายิ่งกว่า T_T

Comment

Working...
                                X