Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tawat_kun View Post
    ผมอุตส่าห์เงียบๆ กะจะสอยสักตัว เงินกว่าจะออก ไม่ทันเสียแล้วครับ
    กรรม
    ไม่จองไว้อะ

Comment

• ยังไงก็นะ ถึงจะ CF 7750 แล้วจะเป็นใบเดียว ก็จะซื้อมาอยู่ดี เมื่อมีเงิน เอาแบบต่อไฟเพิ่ม ลากมันๆ

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
        สรุป apu นาทีนี้ HD6670 ddr5 มือสองน่าเล่นสุดชิมิครับเนี่ย
        HD 7750 เลยครับ เกมสืเดี่ยวนี้มันโหดทุกวันเดี่ยวเสียเงินหลายครั้งแต่ อันนที่จริง ใบเดียว 7850 อัพๆๆไปเลยก็ดีถ้ามี งบครับ

Comment

• Originally posted by micronz View Post
          HD 7750 เลยครับ เกมสืเดี่ยวนี้มันโหดทุกวันเดี่ยวเสียเงินหลายครั้งแต่ อันนที่จริง ใบเดียว 7850 อัพๆๆไปเลยก็ดีถ้ามี งบครับ
          ทีแรกผมคิดว่าเก็บตังสอย 650ti boost น่าจะดีแต่คิดไปคิดมาเอ๊ะอุส่าห์เล่น AMD ซะครบเครื่องถอยการ์ดจอค่ายเขียวมันจะดูกะไรอยู่เลยคิดว่าถอย PWC 7790OC แทนแล้วกันฟร๊ะถ้ามีตัง

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
            ไม่จองไว้อะ
            ไม่กล้าจองครับ กะรอโบนัส
            ออกมา 1750 บาทถ้วน (โบนัสจริงๆนะครับ)
            อย่าถามว่าทำงานที่ไหน 555

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
              ออกมา 1750 บาทถ้วน (โบนัสจริงๆนะครับ)
              เยอะกว่าเงินเดือนผม2ร้อย 5555

Comment

กันเองผมให้คุณ 1600 จบ ค่าEMS ค่าส่งออกเอง 5555 ถ้าบอกผมก็กล้าให้โห่

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                  ทีแรกผมคิดว่าเก็บตังสอย 650ti boost น่าจะดีแต่คิดไปคิดมาเอ๊ะอุส่าห์เล่น AMD ซะครบเครื่องถอยการ์ดจอค่ายเขียวมันจะดูกะไรอยู่เลยคิดว่าถอย PWC 7790OC แทนแล้วกันฟร๊ะถ้ามีตัง
                  ตอนนี้อย่าสอยการ์ดจอ จบเชื่อผมทนเอา สิ้นปีไตรมาสที่4 ตุลา พฤจิ ธันวา อาจมีลุ้นตัวใหม่ออกมา ไม่เฟิมว่า 8xxx หรือ 9xxx
                  ส่วนเอาแน่เข้าไทย ราวต้นปี ตอนนี้แนะนำจริง ๆนะครับ มือ2สภาพดี ๆเอามาใช้เพลินๆ คุ้มกว่า

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                    ตอนนี้อย่าสอยการ์ดจอ จบเชื่อผมทนเอา สิ้นปีไตรมาสที่4 ตุลา พฤจิ ธันวา อาจมีลุ้นตัวใหม่ออกมา ไม่เฟิมว่า 8xxx หรือ 9xxx
                    ส่วนเอาแน่เข้าไทย ราวต้นปี ตอนนี้แนะนำจริง ๆนะครับ มือ2สภาพดี ๆเอามาใช้เพลินๆ คุ้มกว่า
                    ขอราคาต่ำๆด้วยจะดีมากไม่เกิน5พันนี่จะเป็นอะไรที่แจ่มแมวเลยทีเดียวสำหรับ VGA ซีรี่ใหม่

Comment

• ถามหน่อยเด้อครับคือวันนี้ไปเปิดCPU-Zไปดูเห็นเอะใจที่ core voltageทำไมมันขยับขึ้นๆลงๆระหว่าง1.133-1.144หว่าจ่ายไฟไม่นิ่งหรือป่าวครับ? หรือว่าเป็นแบบนั้นธรรมดาถ้าไม่ธรรมดาแก้ปัญหายังไงครับ

Comment

• โอ้ยซีรีย์ใหม่ สมมตินะอย่าง 6850 ลงท้ายด้วย X850 พอข้ามอีกซีรีย์ดันแพ้ตัวเล็กกว่าอย่าง 7770
                        เพราะสถาปัตยกรรม+ความเกรียนของ อะไรใหม่ ๆ 555555 คิดไรมากครับราคาเท่ากันอันไหนแรงกว่าเลือกอันนั้น

Comment

โอ้ยซีรีย์ใหม่ สมมตินะอย่าง 6850 ลงท้ายด้วย X850 พอข้ามอีกซีรีย์ดันแพ้ตัวเล็กกว่าอย่าง 7770
                          เพราะสถาปัตยกรรม+ความเกรียนของ อะไรใหม่ ๆ 555555 คิดไรมากครับราคาเท่ากันอันไหนแรงกว่าเลือกอันนั้น
                          โอ้วเยี่ยมครับ ช่วยตอบอีกอย่างที่ผมถามไปด้วยนะเด้อ

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                            ถามหน่อยเด้อครับคือวันนี้ไปเปิดCPU-Zไปดูเห็นเอะใจที่ core voltageทำไมมันขยับขึ้นๆลงๆระหว่าง1.133-1.144หว่าจ่ายไฟไม่นิ่งหรือป่าวครับ? หรือว่าเป็นแบบนั้นธรรมดาถ้าไม่ธรรมดาแก้ปัญหายังไงครับ
                            ระบบปรับตัวคูณนะครับ มันจะปรับตัวคูณและไฟที่ต้องใช้ให้เหมาะสมครับ
                            ทุกอย่างปกติดีครับ

Comment

กันเองผมให้คุณ 1600 จบ ค่าEMS ค่าส่งออกเอง 5555 ถ้าบอกผมก็กล้าให้โห่
                              ของซื้อของขาย ผมไม่กล้าไปบอกท่านว่าจองหรอก ผมไม่รู้ว่ามันจะมาแค่ไหนและเมื่อไหร่
                              มันเลื่อนลอยเกินไป

Comment

• โอ้ย ชิวๆ 5555 เกิน7วันผมก็เก็บไว้เองไม่ก็ปล่อยแหล่วหล่าว

Comment

Working...
                                X