Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คลับนี้กิจการดีแฮะ... สมาชิกเพียบ

Comment

• แต่ !!!!

พ่อบ้านไปไหนหว่า เห็นแวบๆๆๆอยู่ในเฟสน่ะ

ต้องงั้นอยู่แล้วครับ FX อนาคตก็จะมีแต่เฉาลง ตามเวลา ก็ดันไม่มีลูกให้มาสืบทายาท ไม่ก็รอ FX ซอคเอพียุ ในอนาคต

Comment

• งานเยอะหนักอยู่ ทำงานด้วยไม่ค่อยว่างเลย T^T ลำพังเฟสกลุ่มผมนานๆตอบทีนะลุง

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
          งานเยอะหนักอยู่ ทำงานด้วยไม่ค่อยว่างเลย T^T ลำพังเฟสกลุ่มผมนานๆตอบทีนะลุง
          เพ่ ครับ เพ่ 555+

หาเงินสำคัย ครับได้ไปเลี้ยง..(สาวๆๆ)เยร้ย และซื้อของเล่น อื่นๆๆจิปาถุะ
          -------------------------

อ้อ ว่างๆๆอย่าลืมอัพรายชื่อนิดนะครับ มีหลายคนลองย้อนๆๆไปสองสามหน้า
          Last edited by micronz; 7 May 2014, 12:37:12.

Comment

• Originally posted by big10376 View Post
            ไฟ cpu เอา 1.35 เลยหรอครับ
            แล้ว ไฟ NB ละครับตัวนี้อะ offest + เท่าไร
            Offset ไม่ต้องใส่

Comment

• ถ้าไม่ใส่นิเอา 0.00 v เลยหรอครับ แต่ถ้าจอฟ้านี้ใส่ใช่ปะครับ
              Originally posted by babaza888 View Post
              Offset ไม่ต้องใส่

Comment

• A10-6800K กับ A8-6600K ถ้าเอาเฉพาะความแรงของ cpu ต่างกันเยอะไหมครับหรือต่างกันที่ vga อย่างเดียว
                ว่าจะจัด apu สักชุดไว้ใช้ใน office

Comment

• Originally posted by big10376 View Post
                  ถ้าไม่ใส่นิเอา 0.00 v เลยหรอครับ แต่ถ้าจอฟ้านี้ใส่ใช่ปะครับ
                  ถ้าฟ้าก็ใส่ ทีละ+5 ของผมมันไม่ฟ้า แต่เกิดท่านฟ้า เพิ่มทีละ 5

Comment

• สอบถามต้องการคอมพิวเตอร์ สำหรับ ทำ photoshop เป็นหลัก APU พอเพียงไหมคับ หรือ จะไปการ์ดจอแยกดีไหม

Comment

• ใช้โปรแกรมไรเทสครับ
                      Originally posted by babaza888 View Post
                      ถ้าฟ้าก็ใส่ ทีละ+5 ของผมมันไม่ฟ้า แต่เกิดท่านฟ้า เพิ่มทีละ 5

Comment

ใช้โปรแกรมไรเทสครับ
                        ผมเทส BF4 กับ dota2 3dmark11 แค่นี้พอ

Comment

• Originally posted by Banpreios View Post
                          สอบถามต้องการคอมพิวเตอร์ สำหรับ ทำ photoshop เป็นหลัก APU พอเพียงไหมคับ หรือ จะไปการ์ดจอแยกดีไหม
                          โฟิโต้ชอป มันชอบ l3 แคชแน่ๆๆ ครับ มา FX น่าจะเหมาะกว่า

Comment

• มันไม่ขึ้น+ไม่เท่ากันครับ

ผมเทส BF4 กับ dota2 3dmark11 แค่นี้พอ

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                              โฟิโต้ชอป มันชอบ l3 แคชแน่ๆๆ ครับ มา FX น่าจะเหมาะกว่า
                              THK KRUB

Comment

มันไม่ขึ้น+ไม่เท่ากันครับ

ของผมมันปกตินะ ว่าแต่บัสแรมทำไมเหลือแค่นั้น โปรแกรมเพี้ยนเปล่า

Comment

Working...
                                X