Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่มี ลิ้งโหลด patch fx ไหมครับ ผมหาไม่เจอเลย

Comment

• จัด 8 ดีกว่าจบเลย
      w8 x64 pro

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
        จัด 8 ดีกว่าจบเลย
        w8 x64 pro
        ท่านใช้ดีเหรอ ลุกบ้าน ผม เข้ดขยาด เยอะ อร่าว วิน 8 ผมเองก็ยังใช้ 7 64
        เหมือน กัน อิอิ น่ารักจิงๆๆๆ ดัน ขึ้น วิน 8 อีกคน อิอิ เอ้ย หลวงพี่ ลืมตัวไป

Comment

• Originally posted by gfhddkdza View Post
          เหยดด เดี๋ยวผมจัดคืนนี้เลย อิอิ
          จัดมาๆๆๆ โชว์ๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• Win8 boot ssd เร็วมากกก

Comment

• ใช้มาไม่เห็นมีปัญหากับเกมกล่องเลย
              ส่วนโปรแกรมก็ใช้ได้หมด ยกเว้น for xp
              ส่วนระบบผมว่าลื่นเบาและจัดการดีกว่า w7 พอสมควร
              สุดท้ายแล้้วแต่ความชอบ ชอบแบบไหนก็ใช้แบบนั้นนะ

Comment

• คืนนี้เดี๋ยนวผมจัดเลย รู้วเลยว่าเป็นไง 555

Comment

• ผมใช้ a6 3650 บอร์ด asus F1A75-V EVO
                  ทำไมมันไม่มีฟังชั่น oc vga อะครับ
                  แล้วบอร์ดตัวนี้รองรับ cpu รุ่นใหม่สูงสุดรุ่นไหนบ้างครับ ไม่ได้แตะมาปีกว่าแล้วครับ

Comment

• Originally posted by bravokrit View Post
                    ผมใช้ a6 3650 บอร์ด asus F1A75-V EVO
                    ทำไมมันไม่มีฟังชั่น oc vga อะครับ
                    แล้วบอร์ดตัวนี้รองรับ cpu รุ่นใหม่สูงสุดรุ่นไหนบ้างครับ ไม่ได้แตะมาปีกว่าแล้วครับ

3650 ลากบัสอย่างเดียวครับ ไปลาก vga มันไม่ได้แรงขึ้นเลย เพราะโดน fix ไว้

รับได้สูงสุด a8-3870ครับ

Comment

• Originally posted by bravokrit View Post
                      ผมใช้ a6 3650 บอร์ด asus F1A75-V EVO
                      บอร์ดเอซุส FM1 ต้องใส่ รุ่นไม่ล็อคตัวคูณ ตัวKต่อท้าย A6-3670K, A8-3870K จะมีOC GPU ได้ครับ

Comment

• โอ้ววววว เมื่อกี้ใจหายแว๊บๆ ๆ เลยครับพี่น้องชาวว apu พอดีผมเปิดคอมโหลดบิท bioshock ไว้ผมก็ไปนั่งดูทีวี อีกแปปนึงทีวีพัดลมดับหันมามองคอม พรึบบ ใจหายแว๊บบบบ มันจะเป็นไรไหมครับ seasonics s12ii 520w อะครับ

Comment

• ขอบคุณครับ oc cpu ดูแล้วมันไม่ได้เพิ่ม เฟรมเรท bf3 เลยอะครับ
                          ของท่านอื่นได้เท่าไหร่กันบ้างครับ ผมได้ 15 fps

Comment

• ลองกันยังครับพี่น้อง เวอร์ชั่นใหม่แรงกว่าเดิม เครดิตท่าน V-Friend

Comment

• L4 Cache *0*

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
                                ลองกันยังครับพี่น้อง เวอร์ชั่นใหม่แรงกว่าเดิม เครดิตท่าน V-Friend

พี่ปรับไฟแรมเท่าไหร่หรอครับ ผมอยากลองทำตามพี่บ้าง บัสแรมผม 1866 อยากไป2133 มั้งครับพี่

Comment

Working...
                                X