Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองขำๆนะ 11-12-12-35-48 ดู

Comment

• Originally posted by Parona View Post
      ลองขำๆนะ 11-12-12-35-48 ดู
      ท่านเหมียวเข้าจัยผิด ผมใช้ 2400 อยู่แล้ว ผมบอกท่าน suphanutju เค้าอยากไป 2400

Comment

• ผมแรม king 2133 จะไป 2400 รอกลับบ้าน

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
          ท่านเหมียวเข้าจัยผิด ผมใช้ 2400 อยู่แล้ว ผมบอกท่าน suphanutju เค้าอยากไป 2400
          อ่าวกำ

แล้วท่านนั้นใช้อะไรหละ ช่างมัน ลองตามที่บอกก่อน 55+

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
            ผมแรม king 2133 จะไป 2400 รอกลับบ้าน
            ใช่ตัวชิพ micron ไหมครับ

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
              ผมแรม king 2133 จะไป 2400 รอกลับบ้าน
              แรมพรีเดเตอร์ 2133 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่บอกสูตรผมด้วยสิ จะดันไป 2400 เทสเกมส์ไม่ผ่านจนท้อแล้วของผมชิพ Hynix CFR

Comment

• ใครกำลังใช้ 3BB บ้างตอนนี้ิแบบกำลังเล่นเลยอะ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                  ใครกำลังใช้ 3BB บ้างตอนนี้ิแบบกำลังเล่นเลยอะ
                  แถมบ้านผมมันบ้านนอกจัดไม่มีคู่สาย เลยต้องคบ TOT

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
                    แรมพรีเดเตอร์ 2133 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่บอกสูตรผมด้วยสิ จะดันไป 2400 เทสเกมส์ไม่ผ่านจนท้อแล้วของผมชิพ Hynix CFR
                    ของท่านก้อใช้ 2400 อยู่แล้วนิ

Comment

• ดูชิพไม่เป็น กล่องทิ้งไปแล้ว ram hyper x beast

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                        แถมบ้านผมมันบ้านนอกจัดไม่มีคู่สาย เลยต้องคบ TOT
                        ฟ้าฝนมาเน็ตกากทันใด ฝนไปเน็ตดี

แต่เฮ้ยเดี๋ยว ผมใช้สายนะ ไม่ใช่ Wi-net

Comment

• Originally posted by Parona View Post
                          ฟ้าฝนมาเน็ตกากทันใด ฝนไปเน็ตดี

แต่เฮ้ยเดี๋ยว ผมใช้สายนะ ไม่ใช่ Wi-net
                          สายเหมือนกันเลยท่าน ดูๆหนังอยู่กำลังมัน สัญญาณ ADSL หาย เซ็งจิตหลังๆเริ่มดีขึ้นมาหน่อยและ

Comment

• ผมสิกำลังหาต้นตออยู่ หลุดเป็นพักๆ เน็ตทรู

Comment

• อะไรของมันเนี่ย ฝนหยุดตกไปแล้ว หลังคามันเพิ่งมารั่ว อมน้ำสุดๆ

Originally posted by tawat_kun View Post
                              ผมสิกำลังหาต้นตออยู่ หลุดเป็นพักๆ เน็ตทรู
                              เช็คค่าสัญญาณก่อนเลย ถ้าคิดไม่ตกเรียกช่างแต่จะนานมาก

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                                ผมสิกำลังหาต้นตออยู่ หลุดเป็นพักๆ เน็ตทรู
                                ถ้า ออกเน็ตเปป แล้วสัญญาณ DSL หายดีโทรแจ้งให้เจ้าหน้าที่มาไล่สัญญาณด่วน

Comment

Working...
                                X