Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• a10 5800k + psu ราคา ไม่เกิน 2 พันตัวไหนได้บ้างครับแนะนำหน่อย ขอรองรับ cf กับ 7770 ด้วยนะครับ

Comment

• 7770 cannot cf with APU anymore but 6670 also below can do it

Comment

• Originally posted by waiwaiquick View Post
        อยากได้แรมๆ เหมือนเทพ apu จัง ตอนนั้ บัส240071172941 1.67

ตอนนี้กลับมาถึงห้องล่ะ รอนานหน่อยนะ กำลังซดเบียร์อยู่ตอนแรก

ผมว่า APU gen2 ลากกับ ชิปซัมซุงไม่ไกล ผมลอง Team2133C9LV ไม่ไหวอ่ะสู้ ลากกับ FX ไม่ได้ แต่เล่นได้ดีกับ 2*2G PSC ..
        ผมก็ว่าวิ่งกับ PSC ดีครับ ผมมี ADATA 2000G ซิ้งค์เตี้ยอยู่คู่นึง 2*2 ก็ไปได้ราวๆ 2444
        แต่ว่าดูเหมือนจะปรับให้เสถียรได้ง่ายกว่า Elpida/Hynix
        ว่าจะลองชิพซัมซุงอยู่เหมือนกัน แต่แล้วบอร์ดก็มาตันซะแล้ว ไม่อยากซื้อใหม่ครับ
        พอดีผมเล่นเดิมๆ เลยเก็บไว้สำรอง จะขายก็ทำใจไม่ได้ เก็บไว้งั้นแหละ
        Last edited by tawat_kun; 14 May 2013, 08:43:22.

Comment

• ทำไม aida 64 ของผมขึ้นเลขไม่ครบอะครับ

Comment

• Originally posted by surasak5 View Post
            ทำไม aida 64 ของผมขึ้นเลขไม่ครบอะครับ
            ไปหาเวอร์ชั่นที่แถมแคร๊กมาครับ

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
              ไปหาเวอร์ชั่นที่แถมแคร๊กมาครับ
              อ้อขอบคุณมากๆครับ มีท่านนึงส่งมาให้ละครับ
              Last edited by surasak5; 14 May 2013, 09:40:52.

Comment

• gen 3 มา คนมากันเยอะแน่เลย 2133 กันทุกคน อิอิ

Comment

• ลากแล้ว เปิดเครื่องไม่ได้เบย

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
                    ลากแล้ว เปิดเครื่องไม่ได้เบย
                    ลองเอาใหม่ 11-12-12-31-48 2T ไฟ 1.670 NB 2000

Comment

• จะลองดูครับ

Comment

• ไฟอัดไป 1.7 เลยครับ เปิดติดแล้วค่อยลดลงมา
                        NB เอาน้อยๆไว้ก่อน เปิดติดค่อยเพิ่มเข้าไป (แต่อย่าน้อยมากนะครับ เดี๋ยวอึดเกิน)
                        อย่าลืม บัสกับตัวคูณซีพียู กดไว้ที่เดิมๆก่อนครับ

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                          ลองเอาใหม่ 11-12-12-31-48 2T ไฟ 1.670 NB 2000
                          แรมอะไรเนี่ย

Comment

• Originally posted by Parona View Post
                            แรมอะไรเนี่ย
                            Team 2133 คับท่านเหมียว

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                              Team 2133 คับท่านเหมียว
                              ชิพอะไรบอกได้ไหม? ผมช่วยไม่ได้มากแต่เผื่อท่านอื่นช่วยได้

Comment

• 2133 กดง่ายจะตาย แรมทีมอะ

Comment

Working...
                                X