Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4K ยังไง - -* ตรงไหน

Comment

• จะจัดใหม่ครับ

ต่อออกtv lg 24ln4110น่ะครับ hd ready

4kคือไรครับ งง

แรมผมก็คงเอาตัว บัสสูงๆ

Comment

• Originally posted by k2k2995 View Post
        จะจัดใหม่ครับ

ต่อออกtv lg 24ln4110น่ะครับ hd ready

4kคือไรครับ งง

แรมผมก็คงเอาตัว บัสสูงๆ
        งั้นก้ไหว ถ้า high no aa
        เพราะขนาด A10-5800K ผม เปิดทุกอย่างสุดยกเว้น AA จอ 18'5 เฟรมทะลักเลย
        24นิ้วก้แค่ 1080P เท่านั้นยังไงก้ไหว บัสสูงๆ อัดคล้อคนิด gpu หน่อยลื่นทะลัก

edit http://www.youtube.com/watch?v=I07q65S-D90

Comment

• ลอง 7700k เล่น fifa14 ดันกระตุก 6800k ลื่นกว่าอีก เป็นที่ driver 14.2 beta อะเปล่าเนี่ย

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
            ลอง 7700k เล่น fifa14 ดันกระตุก 6800k ลื่นกว่าอีก เป็นที่ driver 14.2 beta อะเปล่าเนี่ย
            แนะนำ beta driver มันยังไม่เฟี้ยวบัคหลายเกม ทำHON ผมจอลายบ่อยมก กราฟฟิกแตกเหลี่ยมๆ

Comment

• ขอถามหน่อยครับ
              สำหรับ APU A8 5600K จะใช้ Ram 2G*2 หรือ ใส่ 4G ตัวเดี่ยวดีกว่ากันครับ
              ปัจจุบัน 4G ยังพอใช้ไหมครับหรือต้องไป 4G*2

Comment

• แนะนำ 2แถวเพราะว่า 1แถว = 64bit 2แถว=128bit ครับ
                บัสแรมช่วยในความแรงตามระบบเลยเช่น 2400 หาร 2 = 1200 memory ครับ
                1600 = 800 memory เป็นต้น ความแรงก็ตามที่เรารู้กันยิ่งเยอะยิ่งแรง

Comment

• Originally posted by UniCon01 View Post
                  ขอถามหน่อยครับ
                  สำหรับ APU A8 5600K จะใช้ Ram 2G*2 หรือ ใส่ 4G ตัวเดี่ยวดีกว่ากันครับ
                  ปัจจุบัน 4G ยังพอใช้ไหมครับหรือต้องไป 4G*2
                  ผมใช้ตัวนี้กับแรม 2x2gb @1866
                  กันvga ไปหน่อยๆ
                  เล่นดอท720p ปรับสุด

Comment

• http://www.overclockzone.com/reviews...ing/index.html

โอ้

Comment

• กำลังสั่ง 7700k มา - - * ผมว่าคุ้มที่สุดแล้วตัวนี้ ! ไม่เข้าใจตัวเอง กลับมาเมียถามว่าคอมหายไปไหนเครื่องนึง - -*

บอกว่าเก็บ ไว้ในกล่อง - -* แอบจับผิดจนได้ !

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
                        กำลังสั่ง 7700k มา - - * ผมว่าคุ้มที่สุดแล้วตัวนี้ ! ไม่เข้าใจตัวเอง กลับมาเมียถามว่าคอมหายไปไหนเครื่องนึง - -*

บอกว่าเก็บ ไว้ในกล่อง - -* แอบจับผิดจนได้ !
                        จุดธูป 16 ดอกไหว้ฮะ ขอให้เมียเข้าใจสิ่งที่เราทำ

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
                          กำลังสั่ง 7700k มา - - * ผมว่าคุ้มที่สุดแล้วตัวนี้ ! ไม่เข้าใจตัวเอง กลับมาเมียถามว่าคอมหายไปไหนเครื่องนึง - -*

กำลังนั่งงม 7700k จัดว่าคุ้มนะตัวนี้ ถ้าไม่ได้เน้นเล่นเกมเป็นหลัก

Comment

ไม่เอาชุดแต่งมอไซค์แล้วหรือ

Comment

• เมื่อวานไปดูของมา เจอ 760k กับ 740 ไม่มี 750k แล้ว

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
                                เมื่อวานไปดูของมา เจอ 760k กับ 740 ไม่มี 750k แล้ว
                                เอ๊ะในไทยมันมีของเรอะ?

Comment

Working...
                                X