Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามนิดนึงนะครับNB freqต้องเท่าไหร่หรอครับถ้าอยาก checkว่าXMP profile1 ที่ปรับไปแล้วมัน OC RAM จิงอะครับพอดีแอบสับสนนิดหน่อยเพราะถ้ามะได้เปิดXMP ที่BIOS มันจะเจอ1600

Comment

• CFR ไป 2500 ได้ป่ะครับ a10 5800k

เดี๋ยวลองดูก่อน

Comment

• 2500 ต้องบอร์ดดีจริง ๆด้วยนะ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
          2500 ต้องบอร์ดดีจริง ๆด้วยนะ
          บอร์ดกากๆไม่รอดสินะ 2400 พอละ

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
            อัด NB ไป 2000 ไฟ 1.4 คลาย CL มา 11-12-12-34 เอาให้วิ่ง 2133 แบบไม่ดับก่อน นี่ไปดันบัสมันไว้รึเปล่า GPU ทำไม 847
            NB 2000 เปิดไม่ติดอ่ะครับ T.T

ลดไฟ CPU 1.4 NB1.35 CL11-12-12-34 ก็ไม่รอด ดับเวลาเล่น BF4, DeadSpace3, GhostReconModern

ได้แค่นี้จริงๆ T.T
            Attached Files
            Last edited by myung; 1 Mar 2014, 21:14:02.

Comment

• อยากลองดูบ้าง

11-13-13-2-48 ไฟ 1.7

์CPU 1.4
              NB 1.35

เดี๋ยว Crysis สักรอบ

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
                อยากลองดูบ้าง

11-13-13-2-48 ไฟ 1.7

์CPU 1.4
                NB 1.35

เดี๋ยว Crysis สักรอบ
                ครายมาเป็น 11-14-14-36-49 จะได้สบายขึ้น ไปdota ละ

Comment

• จิ้มเบาๆ อยากได้อะ !
                  seidon 120v = 1800-1900 BTH
                  คิดว่าไงกันเพื่อนๆ อิอิ ของเก่ามี hyper212evo อยากลองซิ้งค์น้ำจะแต่งเคสละฮี่ ๆ

Comment

• มีขายใน ห้อง Cooling เยอะเลยตอนนั่นผมซื้อมาตอนช่วงซื้อเคสแล้วแถมตันี้ด้วย ราคาสบายกระเป๋ามากซื้อ CM690 III มามันแถม ! 5555555+

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
                      มีขายใน ห้อง Cooling เยอะเลยตอนนั่นผมซื้อมาตอนช่วงซื้อเคสแล้วแถมตันี้ด้วย ราคาสบายกระเป๋ามากซื้อ CM690 III มามันแถม ! 5555555+
                      เทสต่อ 7850 พวกเกมส์ไรมั่ง

Comment

• ท่านพ่อบ้านเปลี่ยน Validation ให้ผมหน่อย

Comment

• DDR4
                          ผมไม่ชัวร์ นะ น่าจะ 2015 เจอะกับ อินเทล บอร์ดเวล กันก่อนรึเปล่าหรือไม่ก็ ไม่แน่อาจจะ สกายเลค
                          --------------------------------
                          มาจิง เอพียูจัดแน่ ไลน์นี้ amd อัพเดทเจนกัน แทบจะ 7-8 เดือนครั้ง หลักๆๆอัพเดทกราฟฟิกคอร์
                          กันที สมัย ตรีนิตี้ ไหริชแลนด์ และอัพเดทคอร์ พร้อมกราฟฟิก กัน ที่คาวาริ ล่าสุด
                          amd โรดแมป ผมจำไม่ค่อยได้น่าจะ เจน หน้าเลยรึเปล่าสำหรับ เอพียู
                          Last edited by micronz; 2 Mar 2014, 14:01:30.

Comment

• Hyper 212 Evo ใช้ 1ปีขายกี่ตังดีว้า - -
                            มีใครสนใจมั้ย จะได้ไม่ต้องไปตั้งใน Cooling zone
                            เดียวจะไปสอย Water 3.0 Performer ละ 2600 ร้านประจำอิอิกำ
                            ตอนแรกจะเอา Seidon 120v เขาบอกห่วยมาก +600 ดีกว่า

Comment

• เล่นแต่เกมส์เดียวครับ

ตอนนี้ดันแรมเล่นอยู่ครับ ! ว่าจะเปลี่ยนบอร์ดไปเล่น Gig ละครับ ! Rock ! เหมือนติดคอร์ดขวดอะครับ !

Comment

• พัดลม A10 ผมชักจะร้องดังกังวาลละ เดี๋ยวนี้เอาใจยากกับเจ้าลูกน้อยA10เมื่อก่อนไม่ค่อยร้องอยู่เงียบๆสบายๆ

Comment

Working...
                                X