Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• avexir ชิบ hynix หวังกับ amdยาก 2133 cl 10-12-12-31-2t ลองดู อาจจะได้

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
      ผมมีอยู่คู่หนึ่ง 2x2GB แพ็คคู่บัส 2000 ขายบัสละบาท สนใจไหม
      555
      ขอบคุณนะครับ
      แต่อยากได้ 4 X 2 แรมบัส 2133 น่ะแล้วจะ เล่น oc แรมกันค่อยมาถาม วิธีเซ้ตจากเซียนแถวๆๆนี้ครับ
      --------------------
      แต่ยังก่อนนะครับ ต้องรองบเดือนหน้าครับเดือน ... เดือนนี้เปลี่ยนเลนส์แว่น ตามองไม่ค่อยเห้นไปแล้ว
      รายจ่ายเยอะครับ 555

Comment

• ผมขาย 2999 บาท 5555+ 4*2 แรม่ทาน บาบาซ่า !

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
          ผมขาย 2999 บาท 5555+ 4*2 แรม่ทาน บาบาซ่า !
          ขายให้ใครไปล่ะนั่น เผาได้ไกลสุดเท่าไหร่ A10 7850

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
            มาใหม่อีกแล้ว เคยได้ยินมาแววๆ m/b msi ห่วย ผมเองก้ไม่เคยใช้ด้วย แต่เห็นตัวนี้แล้วน่าสนใจวุ้ย
            MSI A88X-G45 GAMING Limited Edition
            เคยใช้ผมว่าก็ดีนะครับยี่ห้อนี้ แต่หาซื้อยากสำหรับ amd ตจว.ไม่มีใครเอามาขาย

กับเจอราคา+คุณภาพของน้องร็อคไป ก็จบ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
              บอกจะซื้อแรมตั้งแต่ผมยังไม่บวช จนบวช จนผ่านไปปีละ กันดั้มคุง
              โดนรายการอื่นแทรงเยอะ อร่า
              เปลี่ยนเครื่อง ฮอนด้าดรีม ลง lifan 110
              ทำซี่ลวดทองให้ โชกัน 125
              ลงซี่ลวดเงินให้ ฮอนด้าดรีม อร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเด็กแว๊นซ์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี่ยวเอารูปมาโชว์ อิอิ ล่าสุด ติด กี่วี่บ้อกซ์ ให้ shogun 125 ไปครับ รายการเสียเบี้ยมีอยู่เรื่อยๆๆ
              Last edited by micronz; 27 Feb 2014, 23:47:46.

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                ขายให้ใครไปล่ะนั่น เผาได้ไกลสุดเท่าไหร่ A10 7850
                2654 ครับ กลัว แต็บ ! NB 1.5 กลัว !

แต่ว่าวันนนี้มันจะเย็นไปไหน เนี่ยน!

Comment

• Originally posted by Kolokoso_m View Post
                  2654 ครับ กลัว แต็บ ! NB 1.5 กลัว !

แต่ว่าวันนนี้มันจะเย็นไปไหน เนี่ยน!
                  นี่แหละหนาจะไป 2600 จงอย่ากลัว 1.5

แมร่งจะเอาแต่ไฟ ชาว AMD บูชาไฟ

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                    นี่แหละหนาจะไป 2600 จงอย่ากลัว 1.5

แมร่งจะเอาแต่ไฟ ชาว AMD บูชาไฟ
                    เผานั่งยางไปเลย ชิมะ 55

Comment

• เล่น BF4 แรมดันไปบัส 2500 ลื่นหัวแตกแต่ไฟแรม น่าขนลุก 1.70 - -*แต่ไม่กลัว มีพัดลมเยอะ !

Comment

เล่น BF4 แรมดันไปบัส 2500 ลื่นหัวแตกแต่ไฟแรม น่าขนลุก 1.70 - -*แต่ไม่กลัว มีพัดลมเยอะ !
                        1.7 เหมือนกัน อย่าไปกลัว ยังไม่เกิน 1.75

ลุยโล้ด น่าเสียดายที่ผม A8 5600 งั้นคงเก็บไว้ขุนเล่น

Comment

เหมือนในรูปโปรไฟล์พี่
                          เรามัน muscle car ไม่ใช่ hybrid ก็แบบนี้แหละ ต้องยัดให้เต็มเหนี่ยว

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                            เรามัน muscle car ไม่ใช่ hybrid ก็แบบนี้แหละ ต้องยัดให้เต็มเหนี่ยว
                            555

Comment

55+ เติม เอธาน่อล 100% แบบ รถแข่งสนามเลย

Comment

• สอบถามหน่อยคับ ผมพึ่งซื้อ 7770k+asus A88XM plus มาขาดแต่แรม ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอาที่มันวิ่ง2133 ได้ครับ

Comment

Working...
                                X