Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by babaza888 View Post
    เยอะไปไหมนั่น-..- ผมรากอยู่ 2500 ยังไม่ถึงเกิน 1.35 เลย ยกเว้นบัส 2600 ไอ้นั่นอัดเยอะมาก มากจนน่ากลัว

อ้อ nb อัดไป 1.325 Offset +30ครับ อันบนนั้ร cpu

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
      อ้อ nb อัดไป 1.325 Offset +30ครับ อันบนนั้ร cpu

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
        ท่านลองใช้ NB 1800-2000 ไฟ 1.3-1.35 CL 10-12-12-31 -48 2T ไฟแรม 1.650 GPU@950 พอ
        ไม่รอดครับ T.T

Comment

• แรม bus 2400 ผมยืนพื้น nb 1.4 ตลอดเลยนะ ยังไม่เคยลองต่ำกว่า แต่ก็แล้วแต่คนเล่นอะนะ
          Last edited by RunRa; 26 Feb 2014, 21:31:55.

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
            แรม bus 2400 ผมยืนพื้น nb 1.4 ตลอดเลยนะ ยังไม่เคยลลองต่ำกว่า แต่ก็แล้วแต่คนเล่นอะนะ

ถ้า2400 ผมก็อัด 1.4 เป็นขั้นต่ำเหมือนกันครับ น้อยกว่านั้นบางทีเทสๆผ่าน แต่เล่นเกมแล้วเด้ง

Comment

• อิินเทรนด์ กะเค้าหน่อย อิอิ ส่งการบ้านด้วยคน พ่อบ้านอัพหวายม้าย อิอิ

Comment

• มาใหม่อีกแล้ว เคยได้ยินมาแววๆ m/b msi ห่วย ผมเองก้ไม่เคยใช้ด้วย แต่เห็นตัวนี้แล้วน่าสนใจวุ้ย
                MSI A88X-G45 GAMING Limited Edition

Comment

• Originally posted by micronz View Post

อิินเทรนด์ กะเค้าหน่อย อิอิ ส่งการบ้านด้วยคน พ่อบ้านอัพหวายม้าย อิอิ
                  เอา APU+9400GT ???

Comment

• Originally posted by micronz View Post

อิินเทรนด์ กะเค้าหน่อย อิอิ ส่งการบ้านด้วยคน พ่อบ้านอัพหวายม้าย อิอิ
                    WTF! 9400GT

Comment

• อยาก อินเทรนด์ กะเขาบ้างทำยังไงเหรอฮะ สอนผมหน่อย

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                        เอา APU+9400GT ???
                        ไม่ได้เล่นเกมส์ครับเขียนแต่แคด แรมแถวเดียว คลิ้กแล้ว กว่าจะขยับ
                        ใส่การืดแยกไปเนี่ย ว่องไวทำงาน กว่าเยอะ ถึงจะการ์ดเก่าหน่อยครับ
                        เงินใช้ รายการอื่นเยอะเร้วๆๆนี้ให้อัพแรม สองแถวก่อนน่ะครับ ค่อยถอด
                        การ์ดแยกออกมาก่อน......

Comment

ไม่ได้เล่นเกมส์ครับเขียนแต่แคด แรมแถวเดียว คลิ้กแล้ว กว่าจะขยับ
                          ใส่การืดแยกไปเนี่ย ว่องไวทำงาน กว่าเยอะ ถึงจะการ์ดเก่าหน่อยครับ
                          เงินใช้ รายการอื่นเยอะเร้วๆๆนี้ให้อัพแรม สองแถวก่อนน่ะครับ ค่อยถอด
                          เวลาดูหนัง AV เสียเวลาถอดออกอีก

Comment

• บอกจะซื้อแรมตั้งแต่ผมยังไม่บวช จนบวช จนผ่านไปปีละ กันดั้มคุง

Comment

ผมมีอยู่คู่หนึ่ง 2x2GB แพ็คคู่บัส 2000 ขายบัสละบาท สนใจไหม
                              555

Comment

• T.T สงสัยจังเลยว่า avexir 2133C9 ของผม ทำไมมันปรับ 2133 ไม่ได้
                                ลองปรับทุกอย่างตามคำแนะนำแล้ว

ซื้อ2133 มาแต่ใช้ 2133 ไม่ได้ เศร้า T.T

Comment

Working...
                                X