Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปตามตัว id noppon1412 ดีกว่า อยากได้ๆๆๆๆๆ

amazon มาแล้ว ราคา 173.99$ แต่ส่งภายใน 3-6 สัปดาห์
    Last edited by RunRa; 14 Jan 2014, 17:24:03.

Comment

• ขอสอบถามราคา asrock fm2a75m itxหน่อยครับ มือ1ราคาเท่าตอนนี้หาราคาไม่เจอ

Comment

• เป็นไงล่ะ kaveri แรงมั้ยล่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by asrockung View Post
          เป็นไงล่ะ kaveri แรงมั้ยล่ะ อิอิ
          แรงมากเลยครับ

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
            แรงมากเลยครับ
            ใช้A85X อยู่ ตอนแรกว่าจะซื้อใหม่ มันไม่รองรับkaveri แต่ดูรีวิวแล้ว อืม...

Comment

• ประหยัดไฟใช้ได้เลยละ เดิมๆนะ อิอิ

Comment

• ท่าจะได้รอkavari gen2แทนมั้งนี่ ดูแทบไม่ต่างกับ6800kเท่าไหร่เลย

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                  ท่าจะได้รอkavari gen2แทนมั้งนี่ ดูแทบไม่ต่างกับ6800kเท่าไหร่เลย
                  Kaveri gen 2 มันจะใช้สถาปัตใหม่ ไหมน้อ >_<

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
                    Kaveri gen 2 มันจะใช้สถาปัตใหม่ ไหมน้อ >_<
                    น่าจะแบบเดิม แต่ปรับให้ดีขึ้นแบบ 5800K-6800k มั้งครับ

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                      น่าจะแบบเดิม แต่ปรับให้ดีขึ้นแบบ 5800K-6800k มั้งครับ
                      5800k (ใช้fx gen1) 6800k(ใช้fx gen2)

Comment

• ก็ดีขึ้นแต่ไม่ได้***งกันแบบ ทิ้งเป็นทุ่งไงครับ แบบเห็นกราฟความแรงแล้วไปสอยเลย

ดูแล้วamd อาจจะมองที่ประหยัดไฟให้ได้มากกว่าเดิมมากกว่า ถ้ายังลดขนาดnm ไม่ได้มากกว่านี้

Comment

• ไม่ได้อวยนะ อิอิ แต่แรงขึ้นจริงๆครับ พวก Adobe เปิดโปรแกรมเร็วกว่า i5 4670K อีก ส่วนผลอย่างอื่นก็ว่ากันไปตามจริงกัน หุหุ

ส่วนโครงสร้าง A88X ค่อนข้างเหมือน A85X ครับ

Last edited by ihog6hog; 14 Jan 2014, 20:36:12.
                          วิธีส่องแรมครับ ง่ายๆเทพๆ

Comment

• Originally posted by jamejazz View Post
                            เวปเรารีวิวเจ้าแรกๆของโลกเลย

แต่เกมที่เทสเก่าๆทั้งนั้นเลย
                            พอดีอัพผิดเวลาตอนนี้เอาลงแล้วขึ้นเป็นทางการอีกที 21.00 น. คับป๋ม เรื่องเกมทดสอบจะพยายามหาเกมใหม่ๆมาให้ครับ พอดีเดียวนี้โปรแกรมเกมทดสอบใหม่ๆ มามันต้องโหลดทั้งเกมกำลังหาอัพเดตให้เรื่อยๆ ส่วนนี้ขออภัยด้วยครับ

Originally posted by RunRa View Post
                            ไปตามตัว id noppon1412 ดีกว่า อยากได้ๆๆๆๆๆ

amazon มาแล้ว ราคา 173.99$ แต่ส่งภายใน 3-6 สัปดาห์
                            ^^"

Comment

• http://www.vmodtech.com/article/amd-...ref_map=%5B%5D
                              ไทยๆเปิดวาปเวปเพื่อนบ้าน

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                                http://www.vmodtech.com/article/amd-...ref_map=%5B%5D
                                ไทยๆเปิดวาปเวปเพื่อนบ้าน
                                ท่านประธานครับ ผมpmไปแล้วนะครับ

Comment

Working...
                                X