Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Dual Graphics 7750
    http://www.tomshardware.com/reviews/...mark,3583.html

เกมส์ใหม่ๆโอเคเลยนะครับ

Comment

• Originally posted by iluprs View Post
      AMD Dual Graphics 7750
      http://www.tomshardware.com/reviews/...mark,3583.html

ทำ กับ ไม่ทำ แทบไม่ได้ต่างกันเลย -.-*

Comment

• Originally posted by iluprs View Post
        AMD Dual Graphics 7750

ผมว่ารอดู BF4 ดีกว่า บ่งตรงคงจะได้เห็นว่ามีดีแค่ไหน

Dual Graphics 7750 น่าจะได้สำแดงเดช

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
          ทำ กับ ไม่ทำ แทบไม่ได้ต่างกันเลย -.-*
          ท่านลองใช้รึยัง?

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
            ขวัญใจคนรากหญ้า

ไม่มีทุนสูงๆ ทุ่มทีละหลายหมื่น

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
              ท่านลองใช้รึยัง?
              พี่เขามี ไอ 5 อยู่คงลองตัวนั้นแทน

Comment

• Originally posted by Russia_not View Post
                พี่เขามี ไอ 5 อยู่คงลองตัวนั้นแทน
                i5 ต้องยัดการ์ดใบเท่าไหร่ ล่ะนั่น?

APU นี่ CF 7750 นี่ตอนนี้ แบนวิช PCI2.0 นะ เดะปีหน้า PCI3.0 คงจะสนุก

ใช้ i5 ไม่รวยขนาดซื้อการ์ดจอขนาด 7790 ได้นี่ บ่งตรงไม่ยากคิดอาจจะโดน APU+7750 ทิ้งเอาได้ในการเล่นเกมส์

นะตอนนี้การ CF ใน 3dmark05 อาจจะเพิ่มไม่มาก 3dmark06 นั้นอาจจะไม่เพิ่มเลย แต่ยุค 3dmark11 ที่กำลังจะมาถึง นี่ครึ่งต่อครึ่งแซง 7770 ใบเดียวไม่เห็นฝุ่นแถมเฟรม

ไม่ตกเลย ตอนทดสอบยังไม่ได้ราก 7750 นะ
                Last edited by babaza888; 16 Aug 2013, 09:48:39.

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                  i5 ต้องยัดการ์ดใบเท่าไหร่ ล่ะนั่น?

APU นี่ CF 7750 นี่ตอนนี้ แบนวิช PCI2.0 นะ เดะปีหน้า PCI3.0 คงจะสนุก

ใช้ i5 ไม่รวยขนาดซื้อการ์ดจอขนาด 7790 ได้นี่ บ่งตรงไม่ยากคิดอาจจะโดน APU+7750 ทิ้งเอาได้ในการเล่นเกมส์

นะตอนนี้การ CF ใน 3dmark05 อาจจะเพิ่มไม่มาก 3dmark06 นั้นอาจจะไม่เพิ่มเลย แต่ยุค 3dmark11 ที่กำลังจะมาถึง นี่ครึ่งต่อครึ่งแซง 7770 ใบเดียวไม่เห็นฝุ่นแถมเฟรม

ไม่ตกเลย ตอนทดสอบยังไม่ได้ราก 7750 นะ
                  ถ้างบไม่แรงตาม I5 APU ผมถือว่าคุ้มค่าน่าลงทุนที่สุดเบยครัช

Comment

• ไม่อยากแปะกลัว บะหมี่ แต่ชั่งมันนานๆที i5 + 7770 นี่ OC แล้วหรา A8 ผมแทงตุดอยู่นะยังไม่ได้ OC การ์ดจอเลย

อันนี้ AMD กากๆที่บ้าน ในนาม APU

อันนี้ของ MOD OC สุดตูด

สุดท้ายจะซื้อมาเล่นเกมส์ เปิดเฟส คิดเอาว่าจะใช้งบแบบไหน
                    Last edited by babaza888; 16 Aug 2013, 10:30:57.

Comment

• สุดท้ายเครื่องเดียวทำงานทุกอย่างผมเลยงด OC เปิด CNQ ไว้เลย บางทีผมก็คิดนะ ว่าจะเอา A10-6800 + AMD HD7970 อิอิอิอิ

Comment

• สุดยอดเบยครัชท่านบาบาซ่า แรงจี้ตรูดเลยนะนั่น

Comment

• ขายดีกว่ามั้ย intel G2020 22nn.+h61n-usb3 ซื้อมา26/7/56 ประกันเหลือๆขายสัก3xxxสบทบทุนสร้อย APU ไม่รอFM2+ แล้ว

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
                            ขายดีกว่ามั้ย intel G2020 22nn.+h61n-usb3 ซื้อมา26/7/56 ประกันเหลือๆขายสัก3xxxสบทบทุนสร้อย APU ไม่รอFM2+ แล้ว
                            2000 PM อิอิ

Comment

• เค้าเทสต์ กันไปถึงหนายแล้ว ท่าน T อิอิ
                              รอเชม BF4 apu CFX 7750 สอย

ผมว่าเดี่ยวมีลุ้น AMD ปล่อยไดรฟ์เวอร์ใหม่ CF HD 7850 สิน่า อิอิอิ

Originally posted by Russia_not View Post
                              สุดท้ายเครื่องเดียวทำงานทุกอย่างผมเลยงด OC เปิด CNQ ไว้เลย บางทีผมก็คิดนะ ว่าจะเอา A10-6800 + AMD HD7970 อิอิอิอิ
                              มีเวลาเล่นเหรอ หลายๆๆ เครื่อง อิอิ
                              Last edited by micronz; 16 Aug 2013, 11:44:02.

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                                เค้าเทสต์ กันไปถึงหนายแล้ว ท่าน T อิอิ

ผมว่าเดี่ยวมีลุ้น AMD ปล่อยไดรฟ์เวอร์ใหม่ CF HD 7850 สิน่า อิอิอิ
                                พี่เขามีตัง CF ไม่อยู่ในสายตาหรอก

Comment

Working...
                                X