Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามครับ มี a6 3670 cf 6670 ddr5
    ถ้าเปลี่ยนเป็น a 10 มันจะแรงขึ้นมากไหมครับ
    คุ้มที่จะเปลี่ยน ยกบอร์ดเลยหรือเปล่า

Comment

• ก้เกมรองรับคุ้ม ไม่รอบรับก้ใช้ไปแล้วเปลี่ยน kaveri เลย

Comment

• ถ้างบ 5 พันเอา cpu mb ramเอาเป็น 2*2 จะเอา a4-a6 ตัวไหนดีครับ

Comment

• ระหว่าง xfx pro 550w กับ fsp raider 550w ตัวไหนน่าเลือกกว่ากันอะครับ ราคาต่างกันนิดเดียวเอง

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
            ระหว่าง xfx pro 550w กับ fsp raider 550w ตัวไหนน่าเลือกกว่ากันอะครับ ราคาต่างกันนิดเดียวเอง
            เป็นผม ยังไงก้อ XFX

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
              ระหว่าง xfx pro 550w กับ fsp raider 550w ตัวไหนน่าเลือกกว่ากันอะครับ ราคาต่างกันนิดเดียวเอง
              ไม่สนใจอันนี้บ้างเหรอครับ
              SEASONICS 520W S12II 1,800

Comment

• ชาว APU ตอนนี้ AIDA extreme 2.300.2500 mem test ผมว่าไม่น่าเกลียดแล้วนะครับ เพราะใช้ bench dll ใหม่แล้ว

แอ๊ะ ลองใหม่อีกที

ล้อเล่นนะครับ สองภาพข้างบนลงแล้วไม่ได้รีสตาร์ท สงสัยจะมีเอ๋อ
                อันนี้ของจริงแล้ว

Comment

• ขออนุญาตขายของหน่อยนะครับ
                  มีใครสนใจแรม บัส 2133 ใหม่ๆ แรงๆ กินไฟต่ำ
                  เอาไปใส่ APU กันมั้งเอ่ย ฮี่ๆ..

http://www.overclockzone.com/forums/...B9%8A%E0%B8%9A

Comment

• สอบถามหน่อยค๊าบบบบ ถ้าผมจะเอาการ์ดจอ 7750 ซักตัวนึง คิดว่าจะเอายี่ห้อไหนดีครับไหนดีครับ
                    กะจะเอามา CF กับ 5800K แล้วคิดว่ามือ 1 หรือ 2 ดีครับ

Comment

• Originally posted by AoTE View Post
                      สอบถามหน่อยค๊าบบบบ ถ้าผมจะเอาการ์ดจอ 7750 ซักตัวนึง คิดว่าจะเอายี่ห้อไหนดีครับไหนดีครับ
                      กะจะเอามา CF กับ 5800K แล้วคิดว่ามือ 1 หรือ 2 ดีครับ

MSI 7750 ต่อไฟเพิ่ม

Comment

• Originally posted by AoTE View Post
                        สอบถามหน่อยค๊าบบบบ ถ้าผมจะเอาการ์ดจอ 7750 ซักตัวนึง คิดว่าจะเอายี่ห้อไหนดีครับไหนดีครับ

คุ้มค่าสุดตอนนี้ 7470 ครับ เพราะการ์ดที่แรงๆผลการใช้งานจริงก็ไม่ได้ต่างกันมาก

Comment

คุ้มค่าสุดตอนนี้ 7470 ครับ เพราะการ์ดที่แรงๆผลการใช้งานจริงก็ไม่ได้ต่างกันมาก
                          จะหาจากไหนละคร๊าบท่านอดีตประธาน

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                            MSI 7750 ต่อไฟเพิ่ม
                            รุ่นไหนหรอคับที่ต่อไฟเพิ่ม

Comment

• CCC 13.6 พลังตัวนี้แรงมากครับปลุกเสกซะลื่นหัวแตกขี้แตกเลย เยี่ยมม !

Comment

PWC 7750 2850 บาท ADVICE หรือ BANANAIT ก็มี

Comment

Working...
                                X