Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wonderoops View Post
    ท่าน RunRa ลงจากตำแหน่งประธานแล้วนะครับแต่ยังมาช่วยเหลือเราเรื่อยๆเสมอครับ
    ดีที่ alize ช่วยงานผมยาว เพราะให้ ไป oc ลากๆๆ นี่เราก็ไม่ค่อยถนัดด้วยสิ อิอิ ไม่เป้นไรมีแต่ พ่อบ้าน เอพียูไปก่อน

Comment

• ช่วยกันโหวดหาประธานกันเต๊อะ 555

Comment

• รับแซ่บครับอาจารย์แต่ผมใช้พลางๆเกมส์ LOW ไม่เกิน 1280x720 เปิดเวป ดูเมะ ใช้พลางๆ 2-3 เดือนเองครับเห็นมันเป้นริชแลนด์ด้วยคล๊อกสปีดสุงดีจะลองลากเล่นๆพอได้งบหลักมาค่อยปล่อยน่ะครับ แต่บอร์ดจะใช้ยาวๆ

Comment

• ประธาน ก็คนที่บอกให้โหวดนั่นแหละ เป็นซะ 555+

Comment

• แอ๊ อีกแล้วหรอ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
              แอ๊ อีกแล้วหรอ
              ดีแล้วครับ
              555

Comment

• ตามนั้นเบย

Comment

• ผมว่าพ่อบ้านเป็นเองเลยควบทีเดียวสองตำแหน่ง 5555

Comment

• แอ๊ เมื่อยมืออีกละ 55

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                      ผมว่าพ่อบ้านเป็นเองเลยควบทีเดียวสองตำแหน่ง 5555
                      +1 เหมือนนายกไงยังควบกลาโหมเลย พ่อบ้านก็เป็นประธานควบพ่อบ้านไปด้วย

เอารูปสวยๆมาฝาก ถอดเปลี่ยนซิลิโคนเลยถ่ายเล่นๆเห็นมันสวยดี

Comment

• รบวนสอบถามหน่อยครับ ผมกำลังจะประกอบ HTPC นะครับกำลังมองๆสเปคดังนี้ครับ
                        1. CPU : A8-5600K
                        2. Case : Cool Master ELITE 120 Advanced Mini ITX
                        ผมอยากทราบว่า
                        1. ควรใช้ MB อะไรดีครับ ระหว่าง ASRock FM2A75M-ITX FM2 กับ GIGABYTE GA-F2A75M-HD2 FM2
                        2. Ram ควรใช้อะไรดีครับ
                        3. Power Supply ควรใช้เท่าไหร่ดี ใช้ออนบอร์ดหมดนะครับ
                        จะเอาไว้ต่อ AVR และต่อเข้าทีวี ใช้ดูหนังฟังเพลง งบประมาณมีจำกัดนะครับ หมื่นต้นๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Comment

• Originally posted by St.Tong View Post
                          รบวนสอบถามหน่อยครับ ผมกำลังจะประกอบ HTPC นะครับกำลังมองๆสเปคดังนี้ครับ
                          1. CPU : A8-5600K
                          2. Case : Cool Master ELITE 120 Advanced Mini ITX
                          ผมอยากทราบว่า
                          1. ควรใช้ MB อะไรดีครับ ระหว่าง ASRock FM2A75M-ITX FM2 กับ GIGABYTE GA-F2A75M-HD2 FM2
                          2. Ram ควรใช้อะไรดีครับ
                          3. Power Supply ควรใช้เท่าไหร่ดี ใช้ออนบอร์ดหมดนะครับ
                          จะเอาไว้ต่อ AVR และต่อเข้าทีวี ใช้ดูหนังฟังเพลง งบประมาณมีจำกัดนะครับ หมื่นต้นๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
                          เอาชุดนี่ไปเป็นแนวทางก็ได้ครับ ผมก็ใช้ชุดนี่อยู่ให้หลานเล่นเน็ตดูหนังฟังเพลง ต่อ HDMI เข้า AVR ไปเข้า Plasma 42นิ้ว passthrough เสียง DTS HD MA/True HD ให้AVR สบายๆครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...B9%83%E0%B8%88

Comment

• ใช้งานปรกติอยู่ประมาณนี้ แรม 8gb รู้สึกจะไม่พอแล้วนะเนี่ย เหลือ free 11mb ปรับแชร์แรมให้ลดลงก็ไม่ได้ เพราะการ์ดจอก็ใช้ไปเกือบๆ 1gb

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                              ใช้งานปรกติอยู่ประมาณนี้ แรม 8gb รู้สึกจะไม่พอแล้วนะเนี่ย เหลือ free 11mb ปรับแชร์แรมให้ลดลงก็ไม่ได้ เพราะการ์ดจอก็ใช้ไปเกือบๆ 1gb

ท่าน(อดีต)ประธานLine japanนั้นอาหยังก่ออ่านแวบแรกนึกว่าAV Japan หรือแค่เปลี่ยนชื่อแต่แท้ที่จริงนั้น.....แซวเล่นนะครับท่าน

Comment

• มันเป็นสติกเกอร์ line ครับ เป็นรูปทำไว้ลงเวปขาย อย่างเข้าใจผิดไป ดูได้ที่ http://shoprunra.com/

ป.ล.AV Japan ชื่อต้องดูยากกว่านี้และต้องเก็บไว้ลึกลับซักหน่อย

Comment

Working...
                                X