Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ้นสุดการรอคอย MSI K9A2 Platinum เจอแน่หลังปีใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

CF>>>>>>>>>>>4,300 คร้าบ เพ่น้อง......ต้นปีเจอกัน ตอนนี้ใช้ บอร์ดถูกๆ ปายพลางๆ

Comment

ขออภัยครับถ้าผิดที่..แต่ใจมันร้อนขอประกาศไว้แต่เนิ่นๆเลยครับ
      อยากขอแลก C2Q6600 G0 WEEK24(23?)+MAXIMUS SE ของผม กับ
      PHENOM(ที่แก้บั๊กแล้ว)+MSI(หรือASUS)790FX ของท่านที่สนใจครับ
      ปล.บางทีผมอาจแถม CORSAIR DUAL VALUE SELECT KITS 2X1GB ไปด้วย

Comment

รอชมครับผม

Comment

ดันคับบบ

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
            ไม่เกิน 7700 แน่นอนครับ

ส่วนร้านที่ขายนั้นกำลังอยู่ระว่างการเจรจากันครับ

อาทิตย์หน้าน่าจะรู้ว่าขายร้านไหนมั่งครับ

แต่เป็นร้านที่ทุกคนรู้จักกันดีแน่นอนครับ
            ร้านZest ครับเพิ่มถามมาเมื่อวาน ตัว ถูก 4500 บาทก็มาด้วย

Comment

Originally posted by Thiwathit View Post
              ร้านZest ครับเพิ่มถามมาเมื่อวาน ตัว ถูก 4500 บาทก็มาด้วย
              ครับผม บอร์ดที่จะเข้าอาทิตย์หน้ามี

K9A2 Platinum

K9A2 CF

P35 Neo2 FIH

P35 Platinum (ซิ้งรถไฟเหาะ)

แต่ละรุ่นมีจำนวนไม่มากนะครับเพราะส่งมาทางเครื่องบิน เน้นไว

แต่เดียวจะมีมาทางเรืออีกล๊อตนึงครับ

Comment

สนใจ K9A2 จริงๆ ประสิทธิภาพรวมๆ ดี ราคาโอเค หลีงปีใหม่คงสอยตัวนี้แน่ๆ.

Comment

ใครสอย K9A2 Platinum +AMDX2 6400 BE มาแล้ว
                  สนใจมาแลกกับ MAXIMUS SE+C2Q6600 ของผมมั๊ยครับ
                  ฮิๆ
                  Last edited by sompolli; 30 Dec 2007, 17:05:56.

Comment

กำหนดการวางขายมาแล้วครับ

ประมาณบ่ายๆคาดว่าจะส่งไปให้ตามร้านขายได้เลยครับ

ใครสนใจก็สามารหาซื้อได้เลยครับ

P35 Neo2-FR
                    P35 Platinum
                    K9A2 CF

ร้านที่ได้สั่งไว้ครับ

TK
                    M&D
                    Computer&More

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                      กำหนดการวางขายมาแล้วครับ

ประมาณบ่ายๆคาดว่าจะส่งไปให้ตามร้านขายได้เลยครับ

ใครสนใจก็สามารหาซื้อได้เลยครับ

P35 Neo2-FR
                      P35 Platinum
                      K9A2 CF

ร้านที่ได้สั่งไว้ครับ

TK
                      M&D
                      Computer&More
                      ราคา ตั้ง ทั้ง 4 ตัว พอทราบไหมครับ

Comment

Originally posted by Yossi View Post
                        ราคา ตั้ง ทั้ง 4 ตัว พอทราบไหมครับ
                        P35 Neo2-FR---- 4400 บาท
                        P35 Platinum --- 6200 บาท
                        K9A2 Platinum---7700 บาท
                        K9A2 CF-------- 4300 บาท

ราคาเป็นไงมั่งครับ ใช้ได้ไหมครับ

Comment

ใช้ได้ครับ แต่วันนี้ผมไปดูแล้วยังไม่มีขายซ้กร้านครับ
                          สงสัยการรอคอย ยังต้องคอยต่อไป 555
                          อยากทราบ ติ๊ดนึง ว่าตัว K9A2 CF ไฟ DDR ได้สุดที่เท่าไหร่ครับ
                          ไปโหลด Manual แล้วหาไม่เจอ วันนี้ว่าจะไปซื้อตัวนี้แหละครับ

Comment

K9A2 CF-------- 4300 บาท
                            โดนใจอย่างแรง ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Yossi View Post
                              ใช้ได้ครับ แต่วันนี้ผมไปดูแล้วยังไม่มีขายซ้กร้านครับ
                              สงสัยการรอคอย ยังต้องคอยต่อไป 555
                              อยากทราบ ติ๊ดนึง ว่าตัว K9A2 CF ไฟ DDR ได้สุดที่เท่าไหร่ครับ
                              ไปโหลด Manual แล้วหาไม่เจอ วันนี้ว่าจะไปซื้อตัวนี้แหละครับ
                              Originally posted by digimontamer View Post
                              โดนใจอย่างแรง ขอบคุณครับ
                              ล๊อตนี้เนื่องจากบินมาจึงมีของไม่มากนะครับ ของเขาบ่ายๆพรุ่งนี้

ใครว่างก็รีบไปสอยนะครับ

ไฟแรมกับไฟซีพียูเดียวผมหาให้นะครับ

Comment

ข้อมูลการปรับใบออสครับ

ชมรีวิวเต็มๆได้ที่นี่เลยครับ

http://www.bit-tech.net/hardware/200.../msi_k9a2_cf/1

Comment

Working...
                                X