Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครมี X2 4000+ ยืม ใช้ 2 วันซิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยจาลากให้ชนะ6000+

Comment

ไปรับเครื่องหลับมาแล้ว อิอิ

NF6P ไฟแรม ไม่มี แบบ NF6G ครับ 555

แต่ไม่ให้เลือก ยัน 2.2V เลย +- ทีละ 0.5 ด้วย เอิ้กๆๆ แถม จ่ายไป NB ได้อีก 555 ร้อนเข้าไปใหญ่

เดียวมาต่อ

Comment

รอชมครับท่าน หุหุ

Comment

คืน เจ้า ของไปแล้ว พี่น้อง ส่วน CPU ผมยืมมาใช้งานจริงๆครับ พอดีให้คนอืนยืม 6000 + ไปครับ คอนนี้ ได้ CPU คืนมาแล้วครับ

Comment

ร้านขายแรม คอแซร์ มีไม่กี่ร้าน เสรีอ่า ^^'

Comment

ก็ซื้อที่มีซิครับ จะไปยากอาไร ผมซ้อ ร้าน สุดท้าย จำชื่อไม่ได้ 667 1G VS 780

Comment

แรม Corsair VS ล๊อตใหม่ลากไม่ไปนะครับ ได้บัส250ก้เดี้ยงแระ รหัสไรจำไม่ได้ ซื้อมาตัวหนึ่งเอาไปเปลี่ยนแทบไม่ทัน อิอิ ระวังด้วย ^^
                ต้องรหัสชิป QIB นำหน้าเท่านั้นลากไปทุกตัว ผมมี3ตัวขายไปแระ1ตัว ได้บัส300ทั้ง3ตัว
                *ข้างล่างเขียนว่า D8HD << หรือว่าจะเปงน้อง D9 หุหุ มั่วเอิกกกกกกกก

Comment

Working...
                X