Announcement

Collapse
No announcement yet.

Board Tyan --- Opteron 16 Core

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by guru View Post
    -------------------------
    หนังโป๊เป็นยังไงครับ เกิดมายังไม่เคยดูเลยครับ (ไร้เดียงสา...)
    ท่าน guru ผมยังไม่ได้บอกเลยนะว่าหนังโป้ ท่านก็ อย่าซิ อิอิ...............

Comment

Originally posted by guru View Post
      -------------------------
      หนังโป๊เป็นยังไงครับ เกิดมายังไม่เคยดูเลยครับ (ไร้เดียงสา...)
      รู้จักแต่หนังทุนสร้างต่ำเหรอค๊าส์ ทิพระเอกนางเอกไม่ใส่เสื้อผ้าอ๊ะค๊าส์ คิคิ

Comment

Originally posted by lunatickore View Post
        รู้จักแต่หนังทุนสร้างต่ำเหรอค๊าส์ ทิพระเอกนางเอกไม่ใส่เสื้อผ้าอ๊ะค๊าส์ คิคิ
        ---------------------------------------
        ผมเคยดูแต่หนังตลาดครับ หนังทุนสร้างต่ำยังไม่เคยดูเลยครับ
        ---------------------------------------
        เป็นยังไงครับ หนังของประเทศอะไรครับ เล่าให้ฟังหน่อยได้ไหมครับ
        เรื่องนี้ผมไม่ทราบจริงๆครับ ถามท่านวิกรก็ไม่บอกครับ หวงวิชา...
        ยังไงช่วยชี้แนะด้วยแล้วกันนะครับ

Comment

ขนาดหัวเดียวยังซอยถี่ซะ อิอิอิ

แล้ว 16 หัว จะซอยถี่ซะขนาดไหนเนี่ย หุหุหุ

Comment

อารายกันนี่
            กระทู้กลายพันธ์ู
            พันธุ์ xxx

Comment

Originally posted by Master_Kai View Post
              อารายกันนี่
              กระทู้กลายพันธ์ู
              พันธุ์ xxx
              แอบมาติดเรทติ้ง อิอิ เรทไรดี

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ดูหนัง xxx สุดยอดรุ่นนี้ พร้อมกัน 16 เรื่อง
                เปิดพร้อมกัน 3เครื่องนะครับ จอรอบทิศทางด้วยนะครับ.. เลือดหมดตัว..

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                  เปิดพร้อมกัน 3เครื่องนะครับ จอรอบทิศทางด้วยนะครับ.. เลือดหมดตัว..
                  ใหนลองทำให้ดูหน่อยซิครับ อิอิ

Comment

มันสำหรับใช้กับเครื่อง Sever อะครับ ไม่เหมาะจะมาทำเป็น Desktop PC

Comment

อย่างงี้เอามาเปิด kaide หรือ sora พร้อมกัน สิบหกเรื่องสนุกละสิ

Comment

กลายพันธ์เป็น CPU โป๊ไปซะงั้น

Comment

เครื่องละกี่แสนคับ

Comment

คิดว่าเครื่องนี้จะใช้ Unix หรือไม่ก็ Win 2000

Comment

เหมาะสำหรับคนเลี้ยงเป็นฟาร์ม!

Comment

Originally posted by _d View Post
                                เหมาะสำหรับคนเลี้ยงเป็นฟาร์ม!
                                ถูก

Comment

Working...
                                X