Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crosshair ยังน่าเล่นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อ Asrock Alive มาก็เปิดติดเหมือนกัน เอิ๊กกกกกกกกกกก

Comment

น่าเล่นครับมากๆเลยครับ...ถ้าได้มาฟรีนะ...อิอิๆ

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
        ซื้อ Asrock Alive มาก็เปิดติดเหมือนกัน เอิ๊กกกกกกกกกกก

eieiei

เห็นด้วยอย่างแรงครับ ช่วงนี้เราต้องอยู่อย่างพอเพียง

Comment

ราคามันแพงเกินไปครับผม และใกล้หมดยุค Socket AM2 แล้ว แม้มันจะใส่ AM2+ ได้แต่ก็ใช้ HTT 3.0 ไม่ได้
          ดังนั้นเอาบอร์ดราคาประหยัดๆดีกว่าครับ ถ้าต้องการ CF ก็เอาแค่ DFI CR3200 ก็พอ 4400 บาทคุ้มดี

Comment

เล่นได้เรื่อยๆ ครับๆ

Comment

Working...
            X