Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขำๆ กันอีกรอบกับ X2 3600+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืม สูงมาก

มีเรื่องรบกวนถามสักนิดว่า คะแนนของ 3Dmark ทุกตัว ขึ้นกับ FSB หรือ Mhz คับ
    เช่น ถ้าลาก FSB สูง ๆ แล้วตัวคูณต่ำ ๆ อย่าง 8x400=3200Mhz
    หรือลาก ตัวคูณกับ 15x213 =3200Mhz

ดูเหมือนคะแนนจะอิงจาก FSB เป็นหลัก

Comment

ของผมตันที่ 2.8 อะ ซิงค์เดิมด้วย ต้องเปลี่ยนซิงค์ด้วยมั้ยครับ
      Last edited by visionnet; 11 Sep 2008, 01:30:17.

Comment

แนะนำให้เปลี่ยนนะครับถ้าใจรัก oc

Comment

Originally posted by Alexis View Post
          แนะนำให้เปลี่ยนนะครับถ้าใจรัก oc
          ต้องดู PSU ให้ดีด้วยนะครับ ว่าพอป่าว

Comment

Originally posted by IX View Post
            ต้องดู PSU ให้ดีด้วยนะครับ ว่าพอป่าว
            ของตูมานCบวมเว้ยไม่ใช่ วัต ไม่พอ แสสส เสียเงินเลย 1800

Comment

เง้อ..

Comment

Working...
              X