Announcement

Collapse
No announcement yet.

A7V400-MXกับA7V400-MX SEต่างกันตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A7V400-MXกับA7V400-MX SEต่างกันตรงไหนครับ

ช่วยบอกรายละเอียดทีคับผม

แล้วบอด2ตัวนี้ถ้าเทียบกับบอดA7N8X-E Deluxe

ตัวไหนดีที่สุดเรียงลงมาคับ

A7N8X-E Deluxe ดีที่สุดแน่ครับ รุ่นลงท้ายด้วย mx มักจะเป็นรุ่นประหยัดไม่ใช่เมนบอร์ดรุ่นสูงครับ
    ----------------------------------------------------
    A7V400-MXกับA7V400-MX SE น่าจะเหมือนกันนะครับ ถ้าจะต่างก็แค่จุดหรือ 2 จุดครับ แต่โดยรวมทำงานน่าจะเหมือนๆกันครับ

Comment

รุ่นที่มี MX ลงท้าย จะมี VGA onboard มาให้ด้วยครับ

Comment

A7V400-MX จะไม่มี SATA
        A7V400-MX SE มี SATA ครับผม

Comment

Working...
        X