Announcement

Collapse
No announcement yet.

กล่องของ Phenom (กว่าจะขายเฮ่อ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กล่องของ Phenom (กว่าจะขายเฮ่อ)

กล่องดูมีราศีดีนะครับว่าไหม หวังว่าตัว CPU คงไม่เลื่อนอีกหรอกนะ โดน อินเทล แซงไปไม่รู้กี่โค้งแล้วเพราะโรคเลื่อนนี่ละ

ราคา X4 ถูกสุดก็หมื่นกว่าไปแล้วแพงกว่า Q6600 1-2พัน

ที่มาครับ http://www.tcmagazine.com/comments.php?shownews=16801
    Last edited by papababa; 13 Nov 2007, 19:55:24.

เด๋วราคามันก็ลดฮวบฮาบบบ

Comment

กว่าจะมา เฮ้อ แต่ก็ใช้ AMD

Comment

ผมยัง Celeron 478 อยู่เรย อ่ะ

Comment

ผมยัง Celeron 478 อยู่เรย อ่ะ

Comment

อธิบายทีว่ามันดียังไงครับ หมายถึง รีวิว หน่อยดิว่ามันเป็นยังไง

Comment

กล่องสวยดีครับสีม่วงพลัง Y

รอเหลือตัวสี่พันค่อยซื้อ

Comment

Originally posted by YuE View Post
                กล่องสวยดีครับสีม่วงพลัง Y

รอเหลือตัวสี่พันค่อยซื้อ
                อิอิ คิดเหมือนกัน กล่องม่วงมาเชียว สงสัยเป็นเกย์พาวเว่อร์(รวมพลังสีเขียวกับสีแดง)

Comment

เอาล่ะ หนีจาก 3600+ มาหา อินเทล
                  ต้องกลับมาโดน AMD อย่างแน่นอนตู
                  +_+

Comment

กล่องสวยครับ เดี๋ยวราคาก็ลง ได้ใช้กันทั่วหน้า

Comment

โชว์ CPU เหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงเลย ฮี่ฮี่

Comment

ต่อไปจะเป็น concept ใหม่

"AMD ขวัญใจชาวเกย์"

ปล. ที่ชอบบอกว่าคนใช้ AMD จะหน้าตาดีก็เพราะอย่างนี้นี่เอง!!! [เกย์แดร๊ก]

Comment

หน้าตากล่องสวยดีครับผม คิดว่า PhenomX4 9500 คงไม่ถึงหมื่นกว่าหรอกครับ ราคาเปิดตัวมันแค่ 270-280 เหรียญเอง หรือราวๆ 9400-9800 บาทหน่ะครับ (อันนี้คือราคาสายปลีกแล้ว)

Comment

พลังเกย์สู้ๆ พลังเกย์สู้ๆ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                              หน้าตากล่องสวยดีครับผม คิดว่า PhenomX4 9500 คงไม่ถึงหมื่นกว่าหรอกครับ ราคาเปิดตัวมันแค่ 270-280 เหรียญเอง หรือราวๆ 9400-9800 บาทหน่ะครับ (อันนี้คือราคาสายปลีกแล้ว)
                              มันต้องบวกภาษีนำเข้าอีกนะ

Comment

Working...
                              X