Announcement

Collapse
No announcement yet.

AM2 4200+ x2 เล่นเกทกระตุก ช่วยที่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AM2 4200+ x2 เล่นเกทกระตุก ช่วยที่คับ

เพิ่งซื้อมา พอเล่นเกม Ghost Recon แล้วกระตุก
    VGA EN6600 256 MB 128 bit ASUS
    RAM 1 G kingmax
    BORD ASUS M2N-E
    CPU AM2 4200+ x2 2.2 GHz
    ทำอย่างไรช่วยแนะนำทีครับ เกี่ยวกับไร
    Last edited by itnakhon; 30 Oct 2006, 10:59:05. Reason: AM2 4200+ x2 เล่นเกมกระตุก ช่วยที่คับ

ลง Driver การ์ดจอยังล่ะครับ ?

Comment

ocเลยคับ

Comment

ปรับรายละเอียดมากเกินไปอ๊ะเปล่าครับ

Comment

สงสัย จะปรับรายละเอียดเกมส์ จาการ์ดจอรับไมาใหวมั้งครับ

Comment

การ์ดจอครับ คงไปไม่ไหว

Comment

การ์ดจอไม่ไหวครับ เล่นเกมส์การ์ดจอสำคัญนะครับ

Comment

ลดรายละเอียดลงหน่อยคับ

Comment

ได้แล้วคับ ลงวินโด ไหม่ และ driver ไหม่ ก็ไม่กระตุก แถมยังลื่นต่างหาก ขนาดปรับความละเอียดสูงสุด ขอบคุณที่แนะนำคับ

Comment

เหอๆๆๆ ซะงั้ง

Comment

Working...
                    X