Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากใช้ M/B nForce570 Ultra ครับมีตัวไหนนอกจาก...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เชียงใหม่เหลืออื้อเลยนะ ประมาน 3400-3500 เค ใดเร็ก มีแน่ ประกันซินเน็ค
    ถ้าของดีคอมในเชียงใหม่ซื้อแล้วน่าใจหายมันมันพัง

Comment

KN9-Ultra

Comment

ขอขอบคุณสำหรับความคิดเห็นทุกท่านครับ
        ซึ่งผมไปดูบอร์ด M2N-E ของจริงมาแล้วครับงงมากครับ ...ว่า Asus ทำไมถึงทำแบบนี้...
        คือว่า ที่กล่องและสติกเกอร์ด้านข้างของM2N-E นี้จะบอกว่าใช้ชิพของ nForce 570Ultra แต่เมื่อเอาเข้าจริงกลับใส่ 570SLI มาให้(ดูจาก CPU-Z)ซึ่ง 570SLI ประสิทธิภาพจะด้อยกว่า570Ultra และ570Ultraแท้ๆ น่าจะมีช่อง LAN 2 ช่อง ถึงจะถูกต้อง ซึ่งคุณสามารถดูรายละเอียดของชิพได้ที่นี้ครับ

http://www.nvidia.com/page/nforce5_specs_amd.html

Comment

งบ นี้ ถ้า OC ผมก็ยัง ยกให้ NF4 จาก DFI ครับ OC มันต้อง พึ่งไฟครับ DFI มันมีไฟมากครับ มากเกินไปด้วยซ้ำครับ อิอิ

Comment

นั้นแหละ ไช่เลย

Comment

Abit KN9-SLI

Comment

Abit AN9 32X ก็น่าสนนะ 590 SLi 16X ทั้งสองการ์ด ราคาก็แค่ 4700 เอง ตัวนี้แรงมาก

Comment

Biostar TForce 570 U

Comment

Working...
                  X