Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ฝั่งเขียว กับ Technology อะไร ทำให้คุณใช้มัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีเงินเหลือ ไปซื้อ การ์ดจอ ครับ แค่นั้น หุๆ

Comment

ครั้งแรกที่ใช้ก็เพราะมันถูกดีล่ะครับ แต่ตอนหลังนี่บรรยายไม่ถูก หลงรักมันเขาไปเต็มๆ ไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือก AMD ครับ

Comment

ผมชอบเทคโนโลยี L.C.H.P. ของ AMD ครับ
        เหนียวแน่นมาตั้งแต่รุ่นนกย่างแล้ววววววว

Comment

ชอบ เทคโนโลยี Disprice ของ AMD ครับ รู้สึกว่าทำให้ตัดสินใจได้ง่ายมากๆ แต่รู้สึกว่าช่วงหลัง มานี้
          INTEL จะเพิ่ม เทคโนโลยีนี้กับ Cpu ของตัวเองบ้างแล้ว เช่นในรุ่น E2140 และรู้สึกว่ามันจะมาพร้อมกัน 2 เทคโนโลยี คือ BSEL MOD กับ Karakeeree ทำให้ ดังนั้น AMD เลย กำลังเพิ่ม เทคโนโลยีนี้ เข้าไปในรุ่น
          X4400 เราคงได้เห็นในเร็ววัน [หวังว่านะ]
          ปล.เป็นที่น่าสังเกตุ ว่า เทคโนโลยี นี้จะไม่มีใน CPU ระดับสูง ทั้งที่เป็นเทคโนโลยีที่ ดีที่สุด

Comment

Working...
          X