Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD เงียบเพราะอะไร มาดูกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ Slient Cool !!!

Underclock X2 4000+ 150*4 600Mhz
    Vcore 0.8
    ถอดพัดลมออกโลด ติดแต่ซิ้งครับ พัดลมไม่ต้องใส่

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
      ไอ่เวงนี่ เอาอีกแล้ว

Athlon X2 น่ะ มันทำมาตั้งแต่ Socket 939 แล้วโว๊ย กว่าจะทำเป็น AM2 ออกมาได้ มันก็กี่ปีแล้ว ของราคามันจะลงก็เป็นเรื่องธรรมดา สิครับ แถมตอนที่มันเป็น AM2 ออกมาใหม่ๆ น่ะ ราคาก็ไม่ได้แพงกว่า 939 มากมายเลย

อ้อ แล้ว Intel Pentium D ของแกล่ะ มาใหม่ๆ รู้ว่าแรงสู้ Athlon X2 ไม่ได้เลยต้องตั้งราคาขายไว้ถูกกว่า X2 นี่ขนาด X2 มาก่อนนะ Pentium D มาทีหลัง ก็ไม่รู้จักทำให้แรงกว่า

สุดท้ายเป็นไง ก็เหลือตัวละ 2000-3000 เหมือนกันแหละ

ผมน่ะก็ไม่ได้ยึดติดกับค่ายอะไรนั่นหรอก ว่าต้องเป็น AMD เท่านั้น หรือ intel เท่านั้น เพียงแต่ว่า Pentium D มันราคาพอๆ กับ X2 แต่ X2 ดีกว่า และ C2D มันแพงไป ผมจน ผมไม่มีปัญญาซื้อ ผมก็เลยเล่น X2

ขอร้อง ผมไม่ชอบ คำพูดคำจาเกรียนๆ ของคุณที่มายุให้ webboard อันสงบแห่งนี้ต้องมาเดือด

กร๊ากกกกกกกก..........
      คนจากบอร์ด intel มายุจิง
      เซงนะนี่
      เล่นเกมส์แข่งกับAMDป่ะล่ะใครลื่นกว่ากัน
      55 5

Comment

โดนเลยเรา ไม่ได้เข้ามานาน ดักกันเห็นๆ หรือว่าไม่ดัก หว่า เราคิดไปเอง

Comment

Originally posted by PangPond
          ก็ AMD มันไม่ได้แรงอะไรมากมายหนิ จะเอาอะไรมาให้ร้อนล่ะ

จะดูถูก AmD ใครบอก ไม่ร้อนอ่ะแรงได้ต้อง AMD ครับ

Comment

เรื่องมันเริ่มมาอย่างนี้นี่เอง ไปได้ไกลสุดคุ้มเลยจริงๆหลายเรื่อง

Comment

Originally posted by sifer2002 View Post
              ไอ้ผมก็นึกว่า ทำไมข่าวคราวฝั่ง AMD เงียบกว่า intel ป๊าดโธ่
              นึกว่าอย่างนั้นเหมือนกัน แหมท่าน จขกท นี่ก้อ.... จี้ซะไม่มีอะ

ดูเหมือนจะมีเรื่องกันด้วยนะครับเนี่ย .....อ่าโถ่เอ้ย ไร้สาระที่สุด

ดีนะที่ผมเล่นมันทั้ง intel ทั้ง AMD สบายใจ ของของเราอย่าไปว่าเค้าห่วยหรือไม่ดีจิ เด๋วเค้าเสียใจแย่

intel ก้อ D820 ต่อไปเรา...ซื้อตอนราคาหลักหมื่นขี้เกียดรอราคาตกใครจะทำไม (แบร่ๆ)(แต่รู้สึกมันลากดีจังแฮะ)
              ซื้อปุ๊บก็ร่อนประกันทิ้งเลย ลูกผู้ชาย ไม่กลัวประกัน แต๊บแล้วเราค่อยนั่งร้องให้ได้

Comment

Working...
              X