Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับผมโดน pemtiem d มันคล็อกแล้วข่มผมใหญ่ แล้วX2 3800+ กับ m2npv mx ของผมจะทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็ว่า pcmark 05 มันเพี้ยนๆนะ PD 2.8 คล็อก 3.7 ได้ 56XX แต่ C2D E64 ไรนี่แหละ 2.13 ได้คะแนนแค่ 55XX เอง ทั้งที่ C2D แรงกว่าอีก

Comment

อย่าไปยึดติดกับผลคะแนนและค่าตัวเลขมากครับ สำคัญอยู่ที่การใช้งานจริง

ผมก็ว่าจะลาก x2 4000+ ของผมซะหน่อยแต่ช่วงนี้ไม่มีเวลาเลยใกล้สอบและ

Comment

บอกมันเทส Super Pi แข่งกันเลยครับ

ต่อให้เครื่องเพื่อนคล็อกสุดๆแล้ว เครื่องคุณไม่ต้องคล็อกอะไรเลยก็ได้ครับ

แล้วให้เพื่อนเบิ่งตาดูเวลาที่ได้ซะ 5555+

Comment

อย่าไปเครียดครับ พวกชอบโม้ ชอบเกทับ

Comment

เจอเพื่อนพาล พาลไปหาผิด (เสียแต่เงิน)
            หาเพื่อนเป็นบัณฑิต บัณฑิตพาไปหาผล (อาจได้ความรู้ที่เงินก็หาซื้อไม่ได้)

แล้วสิ่งที่คุณได้มาอาจไม่ต้องเสียเงินเลยสักแดง

Comment

ปล่อยเขาไปเถอะครับ ของเราแรงอยู่แล้ว
              แรงไม่แรงอยู่ที่ใจครับ (ยิ่งถ้าเป็นสาวกด้วยแล้วเนี่ยจะแรงมากขึ้นไปอีก)
              Last edited by Meteora; 15 Sep 2007, 15:21:46.

Comment

ลาก Intel ไปกินในน้ำชัดๆ หะหะ ผมว่าคะแนน หรือว่าตัวเลข ไม่ค่อยสำคัญเท่ากับการใช้งานจริงครับ

ตามประสบการณ์ Intel แรงในเรื่องเปิดงานหลายๆงาน ส่วน amd แรงในเรื่องการใช้งานประติดประต่อกันในงานเดียวไม่เปิดงานทิ้งไว้เยอะๆ คับ

Comment

pd ร้อนจริงๆของผมตามลายเซ็น full load ยังไม่ถึง 60องศาเลย

Comment

ผมเล่นมาหมดแล้วครับทั้ง p4 pd สู้amd 3800+ยังไม่ได้เลยครับ

Comment

ผมว่าแข่ง Super PI ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยใครจะแรงกว่ากัน
                      55555555555555555555+

Comment

ปล่อยเพื่อนคุณให้โง่ดักดานต่อไปครับ ปล่อยให้เขาไปโซ้ยหญ้าต่อไป แหะๆ ขำๆ ไม่ต้องไปอัพไรเพิ่มครับ นิ่งไว้แล้วสักวันมันจะตรัสรู้ถ้าเพื่อนคุณเป็นบัวพ้นน้ำนะ

Comment

ลองเทสคะแนนตู้ปลาติครับ (Aqua mark3) ดูครับ
                          เราชนะแน่นอน

Comment

X2 3800+ ถือไพ่เหนือกว่าอยู่แล้วครับ
                            ลองวัด RAM Latency แข่งกันดู

Comment

แนะนำนะครับ
                              ถ้าท่านไม่กลัวไรมันมาก อย่าเปลี่ยนบอร์ดเลยครับ เด๋วมันรู้สึกตัวเองแหละคับ
                              ว่าของมัน จริงๆแล้ว แรงแค่สัญญาณนาฬิกา
                              แต่ของเรา มันแรงข้างใน ขอรับ เปลี่ยนบอร์ดไปก็เปลืองตังค์เปล่าๆ

3800+@2.1ผมว่ามันแรงกว่าPD@3.7อีกนะครับท่าน
                              สู้เอาตังค์ไปซื้อการ์ดจอมาเสริม รับรองเพื่อนคุณอาจจะพูดไม่ออกเลยก็ได้นะครับ

PDผมเคยเล่นของเพื่อนมาแล้วนะคับ ไม่แน่ใจรุ่นอะไร(เดิมๆนะคับ) Full Load ปาเข้าไปเกือบ70องศาเลยแหละ
                              สรุปแล้วคือ ปล่อยเพ่แกไปเถอะครับ แต๊ปแล้วจะรู้สึก^^

Comment

อีกอย่างคือ คอมพ์ผมตายเซ็นอะครับ 3600+@2.4นะ
                                Full load ไม่ถึง50องศาคับท่าน

Comment

Working...
                                X