Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asrock / x2 4000+ เล่น Dota หนืดๆๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากรู้ว่าปกติหรือเปล่าท่านก็ลองเล่นกะ แมพ ai ก่อนสิ ถ้ามันปกติ ก็เปนที่ host & net ของท่าน
    ถ้ามันเปนเหมือนกันก็ลองเช็กทีล่ะอย่างครับ
    ลองปรับ mouse ปรับเอฟเฟกในเกมตาม rep ข้างบน ๆ ที่ตอบนั่นแหละ
    ถ้ายังไม่หายก็ลองเปลี่ยนเมาส์ดูก็ด้าย อาจจะยืมเครื่องของเพื่อนที่เล่นได้ปกติมาลองดู
    ถ้ามันไม่หายก็ลองหาไดรเวร์การ์ดจอมาลงไหม่
    ถ้ายังไม่หายอีกก็อาจจะเป็นที่วินโดวส์ก็ด้าย เผื่อมันไม่คืนแรมให้ระบบ ลองลงไหม่ดู

ผมว่าสเปกของท่านมันไม่น่าหนืดน่ะ
    ของผมใช้ 4200+ ไม่คล็อก แรม 512 vga on share 64 ยังลื่นสบายเลยครับ
    มันไม่น่าจะเปนที่ตัวเครื่องหรือ cpu ของท่านน่ะ

Comment

ผมเคยเป็น แบบท่าน แป๊

ซื้อ vga มาเปลี่ยน ก็หายเลย ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับอะไร เหมือนกัน

Comment

Working...
      X