Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 4000+ AliveNF6G-VSTA เล่นเกมส์มีปัญหาอะคับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

spark 7300 gt ddr3 max ราคาประมาณ 2300-2400 ได้ครับ

Comment

Confirm เรือง VGA ON BOARD ครับคนที่เล่น cabal ผมก้อใช้ onboard ตอนแรกๆหน่ะครับก้อพอเล่นได้ไ ปๆมา ๆ เล่นเอาเครื่องขึ้น Bluescreen เลย มันไม่คงไม่เหมาะกับ vga onboard เป็นแน่แท้
      ซื้อVGA การ์ดมาใส่ครับ หายแน่นอน

Comment

555 ผมก็เป็น สเปกเดียวกันเลย -*- เซง แต่ว่าทำไมผมปรับต่ำสุด แชร์แรมไป256 ไม่ยังกระตุกอยู่เลยอะ

Comment

Originally posted by ikhom View Post
          จะได้ไหมคับนี่ แรมเท่าไรอ่ะ ไม่เกิน 2500จะได้หรอ
          ram 256M เล่นได้สบายคับ ไม่ผิดหวัง พี่ป้าคคุ้มจิงประมาณ 2300

Comment

ผมละเป็นหนักกว่า ขดานเอาพัดลม อรม สีฟ้าไฟกระพิ มาติดยังเป็นเลย แต่ไม่รู้ว่ากาดืณออนบอด์น ใชช่ไดร์เวอร์93.71 ได้รึป้าวอะครับหรือไม่เกี่ยวกัน

Comment

ปัญหานี้ผมก็เคยเป็นครับ ปัญหามันเนื่องจากว่า PSU จ่ายไฟเกิน VGA On เลยทำงานเพี้ยน แล้วก็ภาพลาย แฮงค์ไปเลย

ผมเปลี่ยน PSU ทีเดียว หายเลยครับ

Comment

Working...
              X