Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีสาวกเอเอ็มดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีสาวกเอเอ็มดี

ผมไม่เคยใช้เอเอ็มดีเลยอยากให้ช่วยแนะนำ เมนบอร์ด กับ ซีพียู ไม่แพงมากคับ เอาแบบโอแล้ว
    เสถียรๆหน่อยอ่ะครับ มีงบซัก 4500 บาทครับ มือสองนะครับจะหาเอาในบอร์ดนี้แหละ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

athlon 3000+ 939 จับคู่กับเมนบอร์ด asrock K939NF4G-VSTA น่าจะลงตัวกับราคาที่ตั้งไว้ครับ คล๊อกแล้วน่าจะพอใจนะครับ แต่ว่าจะมีใครเขาเอามาขายหรือครับ เพราะว่ายังแรงอยู่เลยครับ อิอิ

Comment

ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ

Comment

ผมก้อว่างั้น

Comment

ตามท่านGURU

Comment

เพิ่มงบไปอีกหน่อยเล่น A8N-E
            ถ้างบแค่นั้นก้อ
            Chaintech NF4 Ultra
            Asrock K939NF4G-VSTA

Comment

ตามท่านพี่ guru เลยครับท่าน

Comment

ตามท่าน Guru ครับคุ้มที่สุดแล้ว

Comment

เพิ่มงบอีกนิด athlon 3000+ 939 กับ A8N-E Supports AMD Socket 939 Athlon 64FX/Athlon 64 X2/Athlon 64 DDR400/DDR333/DDR266 ECC/ non-ECC un-buffered DDR SDRAM memory Dual Channel Memory Architecture

Comment

Working...
                  X