Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทดลองแปลงไฟล์ ATI CCC on HD4830 การ์ดจอ vs. ซีพียู Phenom II X6 1055T @4GHz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยต้องลอง CUDA

Comment

แจ่มมากๆครับท่านวี.... มีสาระมากๆ ไม่เหมือนผม ไร้สาระเรื่อย..กำ....อิอิ

Comment

แจ่ม

Comment

ออนบอร์ด HD4200 ได้มั้ยหว่า?

อิอิ....คงไม่ได้(ฮา)

แจ่วเลย เร็วขึ้นมาอีก

Comment

มีโอกาศที่จะแปลงได้ทุก format มั้ยครับท่านวี

Comment

4830 นี่มัน เมพขิงๆ ^^

Comment

ลองๆ เล่นๆ ดูแล้ว แปลงแล้วจัดการเรื่อง bitrate ไม่ค่อยได้ดั่งใจเท่าไร =w=! 1080p h264 ไม่ค่อยเนียน .......... มันน่าให้ปรับได้เยอะกว่านี้หน่อย =w=! เหอๆ

Comment

Working...
                X