Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองเทสเทียบขำๆ X6 X3 Turion ตัวเก่า แปลงไฟล์วิดีโอสั้นๆ 3 นาทีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

x6 เเรงโครต ถ้าสัดส่วนเป็นชัวโมง x6 จะเเปลง 1.44 ชัวโมง x3 3.29 ชัวโมง zm 82 9.50 ชัวโมง สมมุติ ถ้าสัดสว่น เป็นวัน zm 82 ก็คง 10 วันเต็ม คิคิ

Comment

น้องพร เร็วกว่าพี่ทุเรียน นาทีเศษๆเอง เอิ๊กๆ ไม่ขอเล่นเวกัสนะ ขอเล่นโปรง่ายๆแต่แจ๋วเท่าดีกว่า อิอิ

เสียดาย V.7 มันดันไม่มีเวลาบอก สู้ 6 ก็ไม่ได้ แต่รู้สึกว่า 7 มันจี๊ดขึ้นมาอีกนิดแร๊ะ(ฮา)

คลิปคนละตัวนะตาวี อันนี้คลิปสั้นหากิน "เอาน้ำตาล" เอิ๊กๆ คลิป 4 นาที

สรุปคือ ด้วย วี.7 น่าจะราวๆ 6 นาที เพราะเริ่มสตาร์ทตอน 11.27 (ดูนาฬิกา วินโดวส์เอา อิอิ)

เสร็จแล้วไฟล์ใหญ่เป็น 2 เท่าของ ต้นฉบับเลย 400 กว่าเม็ก เอิ๊กๆ บิดเรทสุดตรีน 12000 ฮ่า ฮ่า

แจ่มแมวว

อัน วี6 มันจะมีเวลาเสร็จบอกทีข้างล่างหน้าต่างโปรแกรม

โย่ววว....โย่วววว....น้องพรชู่ๆ

Comment

น้องพรเปิดหัว อิอิ
        แต่เหมือนมันใช้ไม่เต็ม 100% เลยครับ
        ถ้า Vegas Pro น่าจะเร็วกว่าพี่ทุเรียนแก่ๆเยอะ - -"

Comment

โปรแกรมนี้มันไม่เคยวิ่งเต็มหัวแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ ท่านวี

ผมละอยากให้มันวิ่งสุดเกจ์มานานแร๊ะ ไม่ยอมซะที นี่ เวอร์7 มันออกมาเมื่อวาน ไอ้เราก็นึกว่าจะวิ่งสุดฝีจักรสักที

ก็ยัง 7-80% เหมือนเดิม ^ ^

Comment

มีโปรแกรมไหนบ้างอ่ะครับ ที่มันใช้กำลังซีพียูครบทุกหัว

ลองใช้ Xilisoft Video Converter ตั้ง 4 หัว มันก็ยังใช้อยู่หัวเดียวเหมือนเดิม

ส่วน Format Factory ก็ใช้หัวเดียวตลอดกาล

Comment

ผมอยากรู้จัง ถ้าความเร็ว Cpu 3 ตัวนี้ วิ่งเท่ากัน แล้วมันจะแต่ต่างกันขนาดไหนครับ.....

จะได้รู้ว่า จำนวนหัวกับ L3 มันจะช่วยได้ขนาดไหนครับ
              Last edited by e20zei; 4 Sep 2010, 13:22:13.

Comment

น่าจะประมาณ 2 เท่าเหมือนเดิม
                เดี๋ยวผมลองลดคล็อก X6 มา 3.4 ก็ได้
                แถมอีกหนึ่งรายการ ปิดเหลือ 4 คอร์ กลายเป็น Phenom II X4 แล้วเทส อิอิ

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  เดี๋ยวผมลองลดคล็อก X6 มา 3.4 ก็ได้
                  แถมอีกหนึ่งรายการ ปิดเหลือ 4 คอร์ กลายเป็น Phenom II X4 แล้วเทส อิอิ
                  ขอบคุณครับเดี๋ยวจะรอชมครับ...

Comment

มารอชม

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      รออยู่เด้อท่าน....

อิอิอิ

ปล. เห็นนานจัดแอบมีทวง

Comment

ผมจัดไว้อีกกระทู้แล้วเน้อ http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1001404
                        แต่กรณี L3 ยังไม่ได้ลองเลย
                        Last edited by V-FrIeNd; 22 Sep 2010, 22:51:44.

Comment

ไม่มีคำไหน นอกจากคำว่า ผมรัก AMD ผุ็ใช้จริงถึงรู้ อิอิ

Comment

โห ไมทุเรียนมันช้าจัง

Comment

ผมจัดไว้อีกกระทู้แล้วเน้อ http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1001404
                              แต่กรณี L3 ยังไม่ได้ลองเลย
                              โอ ขอบคุณครับ.....

Comment

Working...
                              X