Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเป็นสาวก AMD ด้วยคนน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Boonchu_L View Post
    ขอทราบราคาแต่ละชิ้น (ขณะซื้อ ) ด้วยครับผม ว่าจะเอามาเล่นสักชุดอ่ะครับ
    M2N-E ราคา 34xx บ.

AMD X2 4000+ 28xx บ.

Inno ICHILL 8600 GT 5500 บ.

RAM CORSAIR VALUESECLECT 667/1G *2 3200 บ.

PSU 950 บ.

( xxไม่รู้จำไม่ได้ครับ แต่บอร์ดผมซื้อที่ jib ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ Bios V. ล่าสุดเลยครับ แนะนำครับบอร์ดควร เลือกที่ภาคจ่ายไฟตรง capasiter เป็นสีดำ ของเพื่อนผมมันเป็นสีน้ำตาลมันแป๋งๆไงไม่รู้ของผมสีดำเท่าที่รู้มา C แต่ละสีบ่งบอกถึง ชนวนภายในว่ามีคุณภาพมากแค่ไหน)

Comment

แหล่มเลยสเป็คนี้ ยินดีต้อนรับ ครับผม

ตะก่อนผม ม.1 intel ม.2 intel ม.3 intel

เปลี่ยนใหม่เป็น ปวช.1 AMD ปวช.2 AMD ปวช.3 AMD 55555+

Comment

หวัดดีครับผมก็เพิ่งไปสอยมาเหมือนกันกำลังเทสต์อยู่ตอนนี้ไป3.0แล้วไฟสุดบอร์ดเลยครับ

Comment

M2N-E บอรด์ดีพิมพ์นิยม

Comment

ยินดีครับ

อ่าไฟแรม 1.95 สุดบอร์ดเลยนะนั้น แถมกระทู้ทรงพลังของท่าน สบาย-สบาย ที่ vmodtech ให้ครับเผื่ออยากจะทรงพลังเกิน 1.95

http://www.vmodtech.com/modules.php?...wtopic&t=18662

Comment

หน้าตาดีกันทั้งน้านนน

Comment

มองคนไหนก็หล่อ อิๆ

Comment

อ่านะ คนใช้ amd เนี่ยหน้าตาดี เหรอครับ หรือว่าอันนี้น่าจะจริง

Comment

bord AMD นี้ อบอุ่นดีจังเหมือนพี่เหมือนน้องกันเลย คิดไม่ผิดเลยที่เลือก AMD

Comment

AMD แน่นอนที่สุด

Comment

555+ ผมก้อ AMD จะว่าไป สาวก ก้อยังเหลืออยู่อีกเยอะเลยนะเนี่ย

Comment

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ AMD Society นะครับ

ขอให้เครื่องที่ซื้อมา แสดงพลังได้อย่างน่าพอใจ นะครับ

Comment

หวัดดีครับทุกท่าน สมาชิกใหม่ครับชี้แนะด้วยครับ

Comment

ผมสายเลือด AMD โดยแท้
                              -K62 400
                              -Duron800
                              -Duron1600
                              -Sampron 2600+
                              เมื่อวานไปถอย X2 3600+ มาใหม่แล้ว 555 หน้าตาดีขึ้นแยอะเลยหมู่นี้

Comment

Working...
                              X