Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนซื้อคอมพิวเตอร์ ท่านทั้งหลายเคยคิดไว้หรือไม่ว่าสักวันมันจะตกรุ่น....???????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สำหรับผม คิดว่าพอซื้อปุ๊บ เดินออกจากร้าน เครื่องเรามันก็ตกรุ่นแล้วล่ะครับ ถ้ามันยังใช้ได้ก็ทนใช้ต่อไปล่ะครับ แต่ตอนนี้กำลังจะเปลี่ยนละ มีครบทุกอย่าง ยกเว้น cpu - - รอราคาลงอีกนิด

Comment

Originally posted by hellods View Post
      ของผม ซื้อก่อน ใช้ก่อน ใช้งานเรื่อยๆ เสียค่อยเปลี่ยน
      หมายถึงเมีย รึ คอม ครับ

กรั่กๆๆๆ

Comment

Originally posted by tube_cats View Post
        แฟน/เมีย ของท่านทั้งหลาย ท่านคิดเหมือนผมมะ

ตอนเจอนี้ดีสุดแร้น แต่พอได้มานี้รุ่นใหม่ออกมาเต็มเลย

ทั้งเด็กแนว เด็กน้อย เด็กแบ้วน่ารักกว่าทั้งน้านมีมากมายจนตาลายหัวใจพองโตไปหมด

ผมว่าวงการสาวเนี่ย ไปเร็วกว่าคอมอีกนะ ( แรงกว่าด้วย )เอิ๊ก............
        ถูกต้องคร้าบ นอกจากไปเร็วแล้ว ถ้าตกรุ่นแล้วหาที่รับเทินยากมาก

Comment

สเปคนี้ผมเล่นกะพังครับ แล้วค่อยซื้อใหม่ อิอิ
          ก็อย่างที่หลาย ๆ คนตอบแหละครับ
          ตามยังไงก็ไม่ไหว เพราะเทคโนโลยีมันพัฒนาไปตลอด
          นี่ถ้าคิดจาเอาไว้เล่นเกมอีก ก็จบเลย เครื่องต้องเทพจริงถึงจาลื่นสุด ๆ แต่ก็แลกมาด้วยราคาที่แสนจาแพง T_T

Comment

Originally posted by tube_cats View Post
            แฟน/เมีย ของท่านทั้งหลาย ท่านคิดเหมือนผมมะ

ตอนเจอนี้ดีสุดแร้น แต่พอได้มานี้รุ่นใหม่ออกมาเต็มเลย

ทั้งเด็กแนว เด็กน้อย เด็กแบ้วน่ารักกว่าทั้งน้านมีมากมายจนตาลายหัวใจพองโตไปหมด

ผมว่าวงการสาวเนี่ย ไปเร็วกว่าคอมอีกนะ ( แรงกว่าด้วย )เอิ๊ก............
            แรงแบบว่าท้องก่อน 20 ปะครับ ^^

Comment

ผมซื้อมาใช้ครับ ไม่ได้ซื้อมาดูรุ่นว่าเก่าหรือใหม่ครับ

Comment

อยู่เท่จายคับ อย่างผมแต่ก่อนเมียผม Sola aoi เด๋วนี้เลิกแล้วเบื่อคับหันมาคบกับ Akane ทั้งๆที่ยังแจ่มอยู่ของมันเล่นไปนานๆก้อเบื่อคับถ้าใช้ไม่เป็น ไม่ว่าจะรุ่นใหม่รุ่นเก่า .....
                --------------------------------------
                รู้เท่าทันเทคโนโลยี
                อย่าไล่ตามมาน
                เพราะตามยางงาย
                ก้อม่ายมีตัง

Comment

คิดแต่ไม่สน เพราะซื้อมาใช้คุ้ม ไม่ได้ซื้อมาบูชา
                  ขากทุนเล็กๆน้อย คิดว่าเป็นค่าความสึกหรอ ชิวๆ

Comment

ใช้ได้เป็นพอครับ

ยกเว้นว่า แมร่งพังแล้ว เก่าจนไม่ไหวแล้ว ก็ว่าไป หาอะไหล่ไม่ได้เพราะไม่มีขาย ไม่อยากได้มือ 2 ก็ซื้อมาใหม่ เอามาใช้ให้ถูกงาน มันก็จะคุ้มเอง

ที่พวกหน่วยงานราชการ ห้างร้าน เครื่องเคสนอน เก่าๆวิน95 ที่ไมโครซอฟต์เลิกสนับสนุนไปแล้ว เขาก็ยังใช้ให้บริการลูกค้ากันได้เลย

Comment

เปงผม ใช้ให้ตรงกับงานที่เราใช้คับ งง มะ -*- อิอิ

Comment

ผมเปลี่ยนเฉพาะที่จําเป็นครับ ถ้าเปลี่ยนตามกระเเสกระเป๋าฉีกเเน่ครับ

Comment

ซื้อมาใช้งาน ถึงเราซื้อหรือไม่ซื้อ มันก็ตกรุ่นอยู่ดี ตกรุ่นก็ดีครับได้ของแรงๆราคาถูกๆ

Comment

Working...
                          X