Announcement

Collapse
No announcement yet.

X4 810 ..แลกเปลี่ยนความเห็น...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันไป

Comment

Originally posted by tongja456 View Post
      ...ช่าย ครับ เทส 32 mb ผ่านครับแต่ขึ้นไป...59 พอดีผมเปิดพัดลมไหย่พัด กับห้องแอร์อ่ะครับ

....แต่ 3.5 นะครับ 3.7 ไม่ผ่าน เครื่องดับ อิอิ
      ไฟไม่พอ
      โหลดแล้วดับ

Comment

ช่ายครับ...ไฟไม่พอ แน่ๆ วัตต์ไม่เต็ม

Comment

PSU ดีๆจะช่วยให้ชีวิตดีขึ้นครับ
          ข้าวของจะไม่เสียโดยไม่ทราบสาเหตุด้วย

Comment

Originally posted by zenleora View Post
            PSU ดีๆจะช่วยให้ชีวิตดีขึ้นครับ
            ข้าวของจะไม่เสียโดยไม่ทราบสาเหตุด้วย
            เสียววาป...เรย อิอิ....ท่าทางต้องหยุด oC ซะเหละ กลัว ......

ต้องเปลี่ยน PSU ไหม่เหละ...

Comment

phenom II X4 810 ก็แรงเป็นเหมือนกันหลอนี้

กลัวแต๊ปอะ เลยแค่ 2.8 พอ ถ้าได้ tx3 จะลากขึ้น 3 พอละ

Comment

Originally posted by worrawan View Post
                phenom II X4 810 ก็แรงเป็นเหมือนกันหลอนี้

กลัวแต๊ปอะ เลยแค่ 2.8 พอ ถ้าได้ tx3 จะลากขึ้น 3 พอละ
                ผมก้กลัว..อิอิ...แต่ก้ลองดุ ....เอาไว้ ได้ ซิ้งมาไหม่ จะเอาขึ้นอีก อิอิ... จะลองไห้ถึง 4มะรู้จะได้ป่าว

ว่างๆ ลากๆมาไห้ผมดูบ้างสิครับ .....

Comment

...

Comment

ได้แค่เนี้ยเยอะกว่านี้บูตไม่ขึ้นละ

ทำยังไงให้ไปต่อซัก3.2[ซิ้งเดิมนะ]

Comment

ผมก็ไม่รู้หรอกนะแต่ผมว่าไฟสูงเนอะ...

บอรืดเดียวกะผม

3.2 ผมไช้ไฟแค่ 1.35 เองมั้งครับ เดี่ยวเอารูปมาไห้ดูครับ

ที่อัพไม่ขุ้นเพราะแรมป่าวครับ ตอนลาก ไช้บัสเดิมๆ เลยป่าว 1600 เหรอครับได้ปรับไห้มันต่ำลงอ่ะป่าวอ่ะครับ ...

...บัสมันเต็มหรือป่าว

Comment

การใช้ไฟของผมครับ
                        3.25GHz ใช้ไฟ 1.325V
                        3.51GHz ใช้ไฟ 1.425V
                        3.60GHz ใช้ไฟ 1.475V
                        3.70GHz ใช้ไฟ 1.525V

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          การใช้ไฟของผมครับ
                          3.25GHz ใช้ไฟ 1.325V
                          3.51GHz ใช้ไฟ 1.425V
                          3.60GHz ใช้ไฟ 1.475V
                          3.70GHz ใช้ไฟ 1.525V
                          ขอบคุนครับเป็นประโยชน์มากเลยครับ

อิอิ.. เดี่ยวตต้องลอง ของท่าน WORRAWAN ไฟเค้า...มันแรงกว่าซีพียูอีกครับ ... 3.0 ซัดไปซะ 1.4

Comment

ได้มาอีกนิดนึงครับกับไฟต่ำๆ
                            ตอนนี้เป็นที่น่าพอใจละ
                            แต่ใช้จริงก็2.8อยู่ดีกลัวแต๊ป

Comment

Originally posted by worrawan View Post

ได้มาอีกนิดนึงครับกับไฟต่ำๆ
                              ตอนนี้เป็นที่น่าพอใจละ
                              แต่ใช้จริงก็2.8อยู่ดีกลัวแต๊ป

ไช้จิง ผมไช้ 3.2 นะครับ ลองปรับดีๆ ..ปรับบัสแรมลง ..หน่อย

อันนี้ต้องไห้ผู้รู้แจ้งมาตอบอีกที อิอิ

Comment

มาดัน 55... แต่จิงๆปล่ยนอปายแล้ว

Comment

Working...
                                X