Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าใครใช้บอร์ดอะไรคู่กับAMDมั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้างบมือสองไม่เกิน2000หาบอร์ดตัวไหนที่เป็น ATXสำหรับAM2ดีครับ ที่พอจะลากได้บ้างครับ M2N/N2N-Xน่าเล่นไหมครับ ถ้ากะลากสักfsb 270 ไปไหวไหมคับ

Comment

• Originally posted by zombieto View Post
      ส่วนผมชอบ Abit ครับอยากให้แนะนำ เกี่ยวกะบอร์ดที่ใช้กะ AM2 มั้งลองแนะมาหน่อยครับ

ตอนไปซื้อ ตัวนี้มันหมดครับ เสียดายมากๆๆ 2650 บาทเอง
      เลย เลือก abit AN-M2 มาใช้ ถูกก่ากัน 100 บาท แต่ตัวแดง มัน ดูไฮโซ ก่าเยอะเลย

Comment

• Originally posted by 4604069 View Post
        ถ้างบมือสองไม่เกิน2000หาบอร์ดตัวไหนที่เป็น ATXสำหรับAM2ดีครับ ที่พอจะลากได้บ้างครับ M2N/N2N-Xน่าเล่นไหมครับ ถ้ากะลากสักfsb 270 ไปไหวไหมคับ
        เอา Abit ไหมเดวแนะนำให้ อิอิ
        Originally posted by Deztroyer View Post
        ตอนไปซื้อ ตัวนี้มันหมดครับ เสียดายมากๆๆ 2650 บาทเอง
        เลย เลือก abit AN-M2 มาใช้ ถูกก่ากัน 100 บาท แต่ตัวแดง มัน ดูไฮโซ ก่าเยอะเลย
        ก็โอเคนะครับ อิอิ Abit สู้ๆ

Comment

• Originally posted by zombieto View Post
          เอา Abit ไหมเดวแนะนำให้ อิอิ
          ABITตัวไหนครับ สนใจ ตอนนี้ประกันSavewayหมดใช่ไหมคับ

Comment

• ต อ น นี้ ใ ช่ MSI K9A2 Platinum อยู่ ค๊าบ

Comment

• Gigabite รุ่นไหนก็ไม่รู้

Comment

• ผม GA M56L

Comment

• ม่ายมีตังซื้อของแพงคับ ใช้ asrock alive6 อยู่ 1650บาทเองคุ้มราคา เอาตังไปถอยam2 6000+ ไม่ได้ใฃ้ค้อกคับเล่นเดิมๆMBมีค่าเท่ากัน

Comment

• Originally posted by 4604069 View Post
                    ABITตัวไหนครับ สนใจ ตอนนี้ประกันSavewayหมดใช่ไหมคับ
                    ถ้าทาง AMD รู้สึกว่ามีแต่ Saveway ครับ ตอนนี้ รุ่น AN9-32X หมดแล้วครับ ตอนนี้มีตัวใหม่
                    เข้ามารอดูกันต่อไปครับ

Comment

Working...
                    X