Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปวดกะบาลเพราะ M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อบอร์ดร้านไหนครับ

Comment

ดีใจด้วยครับ ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่เหมือนกัน

Comment

แง้ว อีก2อาทิตผมว่าจะไปซื้อ Mainboard รุ่นนี้พอดีเลยแต่ที่ได้ข่าวมา board รุ่นนี้ดูมีปัญหาเยอะจัง
        แล้วผมจะซื้อดีไหมหว่า

แต่ว่าไงก้อเอาใจช่วยนะคับ

Comment

หึ หึ M2N-E ผมก้อไช้ครับ
          สรุปคือ ซื้อมา2อาทิตย์ ตอนนี้แต๊บแล้วครับ แต่ก้อส่งเครมแล้วเช่นกัน
          อาการคือ เปิดสวิตช์ พัดลมติด รันไป3-4วิ ไม่เข้าไบออส แต่กลับดับไปเฉยๆ
          ผมเลยลองลอยบอร์ดดู ก้อแล้ว เปลี่ยน Psu ก้อแล้ว ผมเลยส่งเครมมันเลยครับ 555

ของมันพังกันได้ แต่ทำไมต้องมาพังที่กุเนี่ย T-T

Comment

ASUS เอาอีกแล้วครับ รุ่นนี้ เจอคนบ่นมาหลายคนละครับ

Comment

เครมครับเครม

Comment

แต่เครมมันก็หนีไม่พ้นเอาของเก่ามาให้อีกอ่ะสิครับ ดีคอมเอ๋ย อย่างผมเอา dvd ram ไปเครม ได้กลับมา สภาพงี้เก่าเลย ของผมที่เอาไปเครมสภาพยังสวยกว่าอีก นี่อาการเครม กดถาดแล้วไม่เลื่อนออกมาอ่ะนะ ที่เหลือเขียนอะไรเนี๊ยบหมด เสียดายอ่ะ

Comment

7วันเปลี่ยนของใหม่ให้ปล่าวครับที่ร้านอ่ะถ้ายังทันอ่ะนะ

Comment

ผมส่งเครมมะวันพุทธที่16วันพฤหัสที่24นี้เค้าให้ไปรับของอ่ะครับ

Comment

ลองกับแรมบัส 667 ดูครับ

Comment

Working...
                      X