Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยครับตัดสินใจม่ะได้สักก่ะทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยครับตัดสินใจม่ะได้สักก่ะทีครับ

จะเลือกใช้ตัวไหนดีครับระหว่าง Winfast 8600GT,Asus 8600GT,XFX 8600GT XXX อ่ะครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ (แบบว่ารักพี่เสียดายน้องอ่ะครับ)

ถารุ้นเดียวกันก้พอๆกันครับเวลาใช้จริงไม่ต่างครับ ผมแนะนำ 7900GS ดีกวาทั้ง 3 ตัวนั้นแนะนอน แพงกว่าไม่กี่ร้อย

Comment

เอา 7900gs ก็ไม่มี DX10 นา
      ว่าแต่ตั้งผิดห้องปล่าว

Comment

7900GS เลยครับ ถึง8600จะมีDX10แต่มันก็ยังไม่สมบูรณ์เต็ม100

Comment

ช่วยยืนยัน 7900gs ด้วยคนครับ คุ้มกว่าแน่นอนครับ

ปล.ถึงอาจจะตั้งผิดห้อง แต่เราก็ช่วยกันได้ครับ..อิอิ..

Comment

Working...
          X