Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิงตัน ชิพอะไรครับ ถ้าเป็น เอลปิด้า ก็ลากได้ระเบิดเถิดเถิงเหมือนกันกะแอสรอค

Comment

• มาลงครั้งแรกคราบ

แบบนี้ พอไหวไหม คราบ

มาลงครั้งแรก

เผามันเข้าไป

เผาๆไปก่อน เผื่อจะขยับบัสได้ อีก
      Last edited by iCab; 27 Mar 2010, 15:22:16.

Comment

• Originally posted by kunayai View Post
        โหดหลายพี่แพน
        บอดตัวนี้น่าสนเหมือนกันครับ
        ยูเอสบีสามด้วยราคาเดิม
        เบื่อแล้วเจิดมาทางนี้เด้อครับ
        ทำแอสรอคช๊อตไปแล้ว 555
        ปีนี้เคลมบอดสามตัวแล้ว กำ
        มิน่าเห็นหายไป อิอิ ช่วงนี้ติดเกมส์เลยไม่ได้มาดู

Comment

• ช่วยกันดัน 250รายงานตัวครับ

Comment

• พึ่งได้ athlon ll x4 630 มาครับ

ขอคำแนะนำการ oc หน่อยครับ

ว่าต้องทำอย่างไรบ้างครับมือใหม่ครับ

เอาแบบแรงคุ้มค่าตัวที่ซื้อมาพอครับไม่ถึงขั้นฮาร์ดคอครับ

สเปกในเครื่องครับ

athlon ll x4 630 + ซิ้งค์เดิมครับ +ไฟเดิม
            ram 1*2 gb
            hdd 500gb + 80 gb
            dvd-rw 1
            hd 5770 1 gb
            psu delux dlp 34a 500w

Comment

• ขออีกนิสคราบ

ช่วงนี้เผาไปเรื่อยเปื่อย

500 Loop ของผม นานจัง

Comment

• king elpida ยังหาได้อีกเรอะคุณ kuyanai

ผมไปจั่วมาทั้งพันทิพย์กลายเป็นชิพkingston ไปแล่ววว

ส่วน king elpida อยู่ที่เพื่อน ไปลากเล่นดูอู๊วแรงงงง

Comment

• บ่ฮู้เหมือนกันครับ
                  ไม่ได้ซื้อของมือ1นานแล้ว
                  *-*

Comment

• 250 รายงานตัว

Comment

• ช่วยทีครับลากไปต่อไม่ได้แล้วไม่รู้จะเพิ่มตรงไหนดีครับ

AMD II x2 245
                      ASROCK M3A785GM-LE /128M
                      RAM DDR3 2GB Bus 1333

Last edited by thebenzza; 11 Apr 2010, 15:22:41.

Comment

• กำลังถอย AMD II x2 245 เหมือนกัน แทน 3600+ ตัวเดิม -*- เปลี่ยนยกชุด

Comment

• เงียบ เหงา -*-

Comment

• Originally posted by pann View Post
                            ยัง 2 หัวอยู่ด้วยคน อิอิ

เปลี่ยนบอร์ดใหม่ จากพี่เอ็ม มาเป็นน้องกิ๊ก

ไม่ถึง 4 แหะ แต่ทะลุ บัส300 ได้ รึเป็นเพราะไฟกาก ตอนนี้ใช้ PSU กระป๋อง 450W ไม่เต็มแท้ๆ เอิ๊กๆ

เดี๋ยวตอนนี้กำลังเล็ง PSU มีชาติตระกูลอยู่ แล้วค่อยเทสหนักๆ อิอิ

CL ประมาณนี้ ไฟแรมประมาณไหนครับ รู้สึกว่าแรมจะคล้ายๆกัน

ไฟเดิมผมไปได้แค่นี้เอง -*- ห้องร้อนกลัวแต๊บ

Comment

• ช่วยผมหน่อยผมลากไม่ไป ดูข้างบนนี้หน่อยๆ!

Comment

• Originally posted by thebenzza View Post
                                ช่วยผมหน่อยผมลากไม่ไป ดูข้างบนนี้หน่อยๆ!
                                ของคุณผมว่าตันที่ไฟแล้วหล่ะ คงต้องเพิ่มไฟ ระวังความร้อนด้วยนะครับ

Comment

Working...
                                X