Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pann View Post
    ได้กัน มี บาร์ตัน 462 เหลืออยู่ตัว อิอิ
    งั้นไม่เป็นไรครับ งั้นโล๊ะไปครับตานี้ เอ้าแจกใหม่ครับ

Comment

• เฮ้ย ! ข้าราชการมา วงแตก ......อิอิ

ปัดโธ่! นึกว่าใครที่ไหน บุรุษไปรษณีย์อะ กำ.....เอ้า แจก ต่อ

ปล. สงสัย มาส่ง CPU AMD พอดีสั่งทางร้านเขาคัดแบบแรงๆที่สุดในประเทศมาให้ (ใครแรงกว่าตรูยอมไม่ได้ ตรูต้องแรงที่สุด...เอิ๊กๆๆ)

Comment

• Originally posted by niCe_guY View Post
        เฮ้ย ! ข้าราชการมา วงแตก ......อิอิ

ปัดโธ่! นึกว่าใครที่ไหน บุรุษไปรษณีย์อะ กำ.....เอ้า แจก ต่อ

ปล. สงสัย มาส่ง CPU AMD พอดีสั่งทางร้านเขาคัดแบบแรงๆที่สุดในประเทศมาให้ (ใครแรงกว่าตรูยอมไม่ได้ ตรูต้องแรงที่สุด...เอิ๊กๆๆ)
        กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นึกว่าตำรวจมาเล่นด้วยสะงั้นครับ

Comment

• Originally posted by operation View Post

แต่งงอย่างหนึ่งครับ NB / HT เกิน 2400 นี่ จอฟ้าเลยอะครับ อัดไฟ NB /HT ไป1.4แล้วก็ยังไม่ได้
          สงสัยมือยังไม่ถึง
          ลองไล่ๆแรมดูครับ ผมมั่ว

Comment

• 245 กลายพันธ์ เป็น Opteron 1300 ทำไงดี

Comment

• รายงานตัวครับ

Comment

• Originally posted by jotharo View Post
                รายงานตัวครับ

Comment

• Originally posted by jotharo View Post
                  รายงานตัวครับ
                  ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• ซื้อมาอาทิตย์นึงและ แต่ลืม รายงาน อิอิ X240

Comment

• Comment

• ใช้เดิมๆไม่ลาก

Comment

• ลากเลยครับ แรงๆๆ

Comment

• ขอพักผ่อนก่อนนะครับ งานยุ่งมั่กๆ พรุ่งนี้ต้องไปกระทรวงอีก อธิบดีเรียกพบ ไม่รู้เรื่องอะไร นายบอกแต่งตัวเต็มยศอีก มึนเลยจะแต่งยังไงเนี่ย ซวยสุดๆ งานเข้าเลยครับ

Comment

• Originally posted by niCe_guY View Post
                              ขอพักผ่อนก่อนนะครับ งานยุ่งมั่กๆ พรุ่งนี้ต้องไปกระทรวงอีก อธิบดีเรียกพบ ไม่รู้เรื่องอะไร นายบอกแต่งตัวเต็มยศอีก มึนเลยจะแต่งยังไงเนี่ย ซวยสุดๆ งานเข้าเลยครับ
                              ผักพ่อนเยอะๆนะครับ สู้ๆครับ เรียกไปเลื่อนยศครับ อิอิ สาธุๆๆ

Comment

• สาธุ

Comment

Working...
                                X